• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

minhnamvn2003

Mình down về máy tính file cũng như vậy, chép vô dt cũng thế. dung lượng thì đúng nhưng không hiện lên hình ảnh như mấy clip khác. Bạn có link nào hoàn chỉnh không cho mình đi.
bạn tham khảo các bài viết trong diền đàn nhé, down về và phải nối lại nhé

duytrum444

khi nối đuôi lại thì nó đã là mp4 rồi mà đại ca! hay phần mềm xem film trong máy không xem được. hic
bạn coi lại độ phân giải của file film đó là bao nhiêu. phải đúng là 960*540 thì mới coi được phim.

hoangtruong19

bạn coi lại độ phân giải của file film đó là bao nhiêu. phải đúng là 960*540 thì mới coi được phim.

xem trên laptop cũng không xem được, chắc lúc nôi có vấn đề j rồi. mình dùng phần mềm nôi file la hjsplit

duytrum444

xem trên laptop cũng không xem được, chắc lúc nôi có vấn đề j rồi. mình dùng phần mềm nôi file la hjsplit
mình nối bằng chương trình đó luôn chứ đâu. mà bạn down cái nào vậy? mình down về thử. có cái phim mình addsub rồi mà nó lớn quá lười up lên cho mọi người :D

hoangtruong19

mình nối bằng chương trình đó luôn chứ đâu. mà bạn down cái nào vậy? mình down về thử. có cái phim mình addsub rồi mà nó lớn quá lười up lên cho mọi người :D

minh down sex and zen trong topic này nè. trang 13 ấy, nghe giới thiệu quá trời mà không xem được , nản

jinsakura

minh down sex and zen trong topic này nè. trang 13 ấy, nghe giới thiệu quá trời mà không xem được , nản
Cha này nhóm máu D . nhóm này giống mình :)) , ngồi kéo cái film này về với mạng ở nhà chắc mất cả ngày nên lười không down về.
chắc file tải về bị lỗi rồi bạn nhé.

hoangtruong19

a được rồi bạn ơi nhưng không có sub việt, làm thế nào để có vậy bạn, làm ơn giúp mình cái vụ này đi.

jinsakura

a được rồi bạn ơi nhưng không có sub việt, làm thế nào để có vậy bạn, làm ơn giúp mình cái vụ này đi.
bạn xem lại mấy trang trước, có người hướng dẫn add hardsub vào film rồi hay sao ý. mình cũng không rành vụ sub này lắm đâu. toàn nằm ngửa ăn sẵn thôi.

duytrum444

bạn xem lại mấy trang trước, có người hướng dẫn add hardsub vào film rồi hay sao ý. mình cũng không rành vụ sub này lắm đâu. toàn nằm ngửa ăn sẵn thôi.
add 1 cái bèo gì cũng gần 3 tiếng đó.:D cố lên

jinsakura

ngặc cái là không biết làm ấy chứ. có ai làm hoàn chỉnh luôn thì up lên luôn cho rồi, mài mò hoài cũng không được mà tốn thời gian quá.
Coi hoài, chán rồi nên không có hứng thú làm lại bạn ạ. xem hình là chủ yếu, cần gì sub, có add sub vào chắc gì các bố đã đọc ? mắt lại chả dán chặt vào ngực mấy em diễn viên ấy chứ thời gian đâu mà đọc sub ?

lebinh__hung

xem phim online thì dùng DAN(điện ảnh chấm net) với chất lượng hd và server chạy nhanh.

xem 3d online thì dùng 3DVplayer, có thể xem 2d luôn nếu thích, chất lượng phim hd 720 khá đẹp nhưng xem 3d full hd thì hơi lag vì trình xem phim chưa hoàn thiện( trình xem 3d của máy xem full hd vô tư) và server chạy khá nhanh. điểm thích nữa là xem 3d có nghiên máy thì vẫn nét căng, chứng tỏ phim 3d đa số là phim gốc. (khỏi bị mấy tay dùmg optimus 3d chê nhé)

một điểm nữa là có thể add sub từ local hay networks nếu có.

từ nay khỏi convert phim gì hết, thích là 3g xem ảnh vô tư nhé.

phần mềm thì lên google nhé, mình post bài bằng phone nên lười up lắm, google 1 cái là ra thôi

jinsakura

Nói sao cho bạn hiểu giờ nhỉ ? bạn biết nhạc lossless chứ ? cái định dạng odf này cũng giống như thế, nó là chuẩn dữ liệu nén theo kiểu lossless. nhưng mình không hiểu lắm, odf là viết tắt của open doccument format , là 1 định dạng của tài liệu mà ? sao nó lại là video được nhỉ ? hay là trùng tên ? nan giải đây. bạn lấy cái này đâu ra đấy ? thử dùng Adobe reader đọc xem được không ? hoặc vào openoffice.org tải về xem chạy được không ?

Chỉnh sửa cuối:

bacsivuitinh

xin phu đề phim rio

mình mới đao loát phim hoạt hình RiO 3d và đã chạy ngon lành trên evo 3d.nhưng toàn tiếng tây nghe cứ như vịt nghe sấm.bác nào có cách nào giúp em với.thanks trước nhá

knonlylove

Nói sao cho bạn hiểu giờ nhỉ ? bạn biết nhạc lossless chứ ? cái định dạng odf này cũng giống như thế, nó là chuẩn dữ liệu nén theo kiểu lossless. nhưng mình không hiểu lắm, odf là viết tắt của open doccument format , là 1 định dạng của tài liệu mà ? sao nó lại là video được nhỉ ? hay là trùng tên ? nan giải đây. bạn lấy cái này đâu ra đấy ? thử dùng Adobe reader đọc xem được không ? hoặc vào openoffice.org tải về xem chạy được không ?

cái này mình xin của 1 bạn xài O3D trên Tinhtế, bạn ấy nói là những đoạn video 3D này là trong máy của bạn ấy, mình cũng nghiên cứu rồi,thấy kỳ kỳ,lên hỏi lại thì bạn ấy nói như vậy đấy. ko mở bằng reader dc, với lại chả có tài liệu nào mà nặng như thế này :ar!