• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

daohoa24

thanks bác nhiều nhé, nay em mới quay trở lại với s60v5 , chuẩn bị test thử trên 5530 :D

xitrumkhoa147

video khong hien tren bo suu tap 5233

Chú ý viết tiếng Việt có dấu nhé bạn!

Last edited by a moderator:

hoalovevan3309

minh xin mod 6 trang ky tu va duong dan chep vao thu muc nao

Chú ý viết tiếng Việt có dấu nhé bạn!

Last edited by a moderator:

conantqt

Mod nhắn tin nhanh chứ còn gì nữa, có cái Mod đó thì nhắn tin nhanh hẳn cơ mà chữ nào dấu nhiều vẫn hơi bất cập, ốm cho rũ giường mấy ngày rồi, đã thế còn đi học Quân sự ở trường, tối mịt mới mò về đến nhà, cái bản C6 cook gần xong mà cứ 1 tuần hơn rồi vẫn ko thể nào hoàn thành dc :((

mau ra nha bác.e chờ

congtutrensan_9x

Mod nhắn tin nhanh chứ còn gì nữa, có cái Mod đó thì nhắn tin nhanh hẳn cơ mà chữ nào dấu nhiều vẫn hơi bất cập, ốm cho rũ giường mấy ngày rồi, đã thế còn đi học Quân sự ở trường, tối mịt mới mò về đến nhà, cái bản C6 cook gần xong mà cứ 1 tuần hơn rồi vẫn ko thể nào hoàn thành dc :((
cook từ firmware gốc C6 ra chứ port ngược nhiều lỗi lắm :))~

tuan586

Member
Có port ngược đâu, vì mình làm trên N97 nên nếu port ngược thì chết máy là cái chắc, phải làm từ đầu thôi :D

em thấy máy đã cho cài đặt tốc đọ soạn thảo mà anh mod thêm cái nhắn tin nhanh làm gì vậy anh?

Radium

Moderator
em thấy máy đã cho cài đặt tốc đọ soạn thảo mà anh mod thêm cái nhắn tin nhanh làm gì vậy anh?

Cài thêm mod đó nhắn tin nhanh hơn hẳn đó bạn. Mỗi tội lỗi dấu thôi :D

luvbe3

cho mình hỏi 3 điều..... cfw này
1. thêm nhạc vào folder nào
2. cài phần mềm mới hiện ở đâu
3. nhắn tin ấn phím 0 ( dấu cách ) ko mượt, bị khựng lại phải ấn chậm từ từ
dt mình dùng là nokia x6 nhé

Radium

Moderator
cho mình hỏi 3 điều..... cfw này
1. thêm nhạc vào folder nào
2. cài phần mềm mới hiện ở đâu
3. nhắn tin ấn phím 0 ( dấu cách ) ko mượt, bị khựng lại phải ấn chậm từ từ
dt mình dùng là nokia x6 nhé

1. E/Sounds/Digital
2. Tuỳ vào loại phần mềm, thông thường thì trong folder Ứng dụng
3. Nhắn tin chỉ có 1 chỗ đó thì có sao đâu bạn

luvbe3

1. E/Sounds/Digital
2. Tuỳ vào loại phần mềm, thông thường thì trong folder Ứng dụng
3. Nhắn tin chỉ có 1 chỗ đó thì có sao đâu bạn
mình cài puppy talk + zing me vào tìm hết điện thoại ko thấy chỗ nào b. ah` ....

Hamai93

bạn ơi bạn có thể sửa cho mình cái bàn phím của nokia 5230 rm588 đc không vì ban sửa lại phí (tích) xong và phím chọn phím ảo đổi chỗ cho nhau đc không như thế khi nhắn tin xong gửi sẽ nhanh hơn