• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

tammao05

bản 5233 của bác dùng tuyệt lắm , pin trâu , ram cao , nói chung rất ok. Thank các nhiều

vantien22995

đèn phím cứng chỉnh không được + nút gọi sáng hơn lúc bình thường ,chủ top có cách khắc phục không share cho e với

tammao05

em dùng X6 bị lỗi số liên lạc ưa thích ngoài màn hình chủ không thể add danh bạ vào được , bác chỉ cho em cách sửa đi

jack_hunter97

Có ai có mod bấm vô phím menu thì nó mở máy không nhỉ ? Hiện tại dùng cái swpe lười kéo quá muốn chọt menu mở máyluôn đó ai có không nhỉ ? Bản này xài đã thật ram cao đó nha bình thường là 60mb xài khoảng 1,2 ngày cài app thì trung bình 55mb~ máy xài mượt lắm cơ , cảm úng nhạy , nhắn tin nhanh (bằng t9 ) nhưng đổi nhanh sang số thì hơi lâu cảm giác hơi nặng nhắn lâu hơi giật ( do thiếu mod nhắn tin nhưng có thì lỗi dấu cách ) trình duyệt web này rất ok , ngay bản 4 đã khoái rồi ~^.^~ à ai có mod mình xin trên cho nha

coc3k

Member
Có ai có mod bấm vô phím menu thì nó mở máy không nhỉ ? Hiện tại dùng cái swpe lười kéo quá muốn chọt menu mở máyluôn đó ai có không nhỉ ? Bản này xài đã thật ram cao đó nha bình thường là 60mb xài khoảng 1,2 ngày cài app thì trung bình 55mb~ máy xài mượt lắm cơ , cảm úng nhạy , nhắn tin nhanh (bằng t9 ) nhưng đổi nhanh sang số thì hơi lâu cảm giác hơi nặng nhắn lâu hơi giật ( do thiếu mod nhắn tin nhưng có thì lỗi dấu cách ) trình duyệt web này rất ok , ngay bản 4 đã khoái rồi ~^.^~ à ai có mod mình xin trên cho nha
vậy dùng bãn tapto đi bạn

shkhlm

thì cái tao to unlock nà mod mà bạn,có lấy thì mìk send cho,à mà trên #1 có kia kìa

tranyeun9

CFW belle v51 cho 5233

tui dùng N5233 V51.1.002,
bản này thì thấy ok lắm.nhưng mỗi cái là chạy QuickOffice v.6.2.240 s60v5 5800.sis thì máy báo là "không cài được, phần này có sẵn". xin chủ thớt tìm hiểu và fix lại cho anh em nha !!!

Last edited by a moderator:

anhtuan_tt08

Bản này chạy khá ổn, mình dùng 5233. Cả buổi chiều nay ngồi thêm mấy cái phần mềm vào. Chỉnh sửa vài thứ. Thanks chủ topic ná. Bản này nhanh lắm :-X.

hongthien9686

Sao mình thấy GPS có vẻ yếu nhỉ? wifi của mình thì kết nối được nhưng không thể vào web được?
help me!

Status
Không mở trả lời sau này.