• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

lazyboyit

bác ơi làm sao để sử dụng được dữ liệu ovimap offline hả bác , e ko biết cách cho dữ liệu map vào, bác hướng dẫn e với !

thoaihn

Mình thấy bản này như Anna sao ấy? mình thấy tay Tuấn Anh bên phanmempda.net có bản Belle cho 5230 rồi mà mình chưa tìm đợc, chẳng lẽ lại fải mang tiền cho hắn cài hộ?

Last edited by a moderator:

coc3k

Member
bác ơi làm sao để sử dụng được dữ liệu ovimap offline hả bác , e ko biết cách cho dữ liệu map vào, bác hướng dẫn e với !
giải nén copy file cities vào thẻ nhớ là đc

Mình thấy bản này như Anna sao ấy? mình thấy tay Tuấn Anh bên phanmempda.net có bản Belle cho 5230 rồi mà mình chưa tìm đợc, chẳng lẽ lại fải mang tiền cho hắn cài hộ?

bạn lấy thêm mod belle của nhock cho vào là có belle:D

Last edited by a moderator:

ThanhTungHT

Active Member
chỉ cần đổi tên file rofs2 là flash đc :)

Mọi người có thời gian xíu thì giúp đỡ lẫn nhau nhé :p Mình dạo này bận đồ án nên hơi ít onl đấy :D
Giải nén File Offline rồi cho vào Ổ E và dùng thôi ;;)

Bạn có thể cho mình xin bộ: Icon Glossy Full Nhắn tin,Email,Cài đặt,App,... by ... edit by ThanhTungHT của bạn đc. k bộ có trên forum chưa full :D
Thank you

lequan119

Mình không hiểu là trong các file rofs2 thì mình nên chọn file nào trong 3 file đó. Có ai giúp mình phân biệt file Swype - Tap - Non to unlock là gì không? Thanks cả nhà

ThanhTungHT

Active Member
Bộ
New Glossy Anna LITE Icon Pack
chưa full trong phần tin nhắn đúng k bạn :D

Dùng bộ này New Glossy Anna PRO Icon Pack 12-23-2011 mới Full đó =.=
Mình không hiểu là trong các file rofs2 thì mình nên chọn file nào trong 3 file đó. Có ai giúp mình phân biệt file Swype - Tap - Non to unlock là gì không? Thanks cả nhà

Swype là Trượt để mở Khoá ,giống IP ấy :p
Tap to là Bấm Chạm để mở Khoá.
Non to lock : Là ko phải 2 cái trên,Khoá bên hông máy =.=

Chỉnh sửa cuối:

lequan119

Bạn ơi cho mình hỏi thêm cái mod sửa lỗi chữ camera down về cài thế nào vậy??

viettin76

Member
sao mỗi lần em giải phóng ram xong em vào opera mini thi máy của em bị khởi động lại, em muốn xóa file rung khi nghe và kết thúc cuộc gọi ở đâu. Giúp em với

Status
Không mở trả lời sau này.