• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

coc3k

Member
flash chỉ với 2 file core + rofs2. Ko cần đổi tên, ko cần đúng đường dẫn :D mình toàn flash kiểu đấy cho nhanh. Bạn làm theo clip này nhé :)
[video=youtube;33P3m-wT9tI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=33P3m-wT9tI[/video]
sao mình kéo file rối thả như trong video không đc bạn:-/

bomdaigai

đã ai fix cái lỗi xoá nhạc trong playlist thì bị out ra chưa vậy :-ss
bất tiện quá :-?:-?
cái nlỗi đó đơn giản mà! bạn dùng máy gì đấy! bạn sang top pic mod belle của nhockfc lấy cái file fix của nhoc rồi lấy các file giống như thế của bản vn-03 ném vào là được! bản này lúc ném bộ icon vào bác Tùng chưa loại bớt mấy file thừa nên cài ứng dụng báo có sẵn đấy!

hongquanmbtn

bản này phần hình ảnh nó load cả những icon ở các ứng dụng mình cài.làm thế naò fix được lỗi này các bác ơi !

Last edited by a moderator:

ThanhTungHT

Active Member
k ai giúp e àk?T.T
Cái này : ROFS2\System\Data tìm đến file RP_Patches.zip,Giải nén file này ra + cho tất cả các thứ bạn muốn cho vào, sau đấy đóng gói lại file zip có tên RP_Patches.zip ném nó lại vị trí cũ.Đóng gói Rofs2 và Flash.Flash nó là có các Path mà bạn đã cho vào :D :D :D

whitesmile

e dùng 5230. thỉnh thoảng đang nhắn tin + nghe nhạc.lúc chuyển ngôn ngữ viết trong nhắn tin thì bị đơ máy. chỉ bấm được 3 phím ra ngoài.vào lại mục nhắn tin mới thấy dòng VN English để chọn ngôn ngữ viết hiện ra. chỉ e cách khác phục vs :D

ThanhTungHT

Active Member
e dùng 5230. thỉnh thoảng đang nhắn tin + nghe nhạc.lúc chuyển ngôn ngữ viết trong nhắn tin thì bị đơ máy. chỉ bấm được 3 phím ra ngoài.vào lại mục nhắn tin mới thấy dòng VN English để chọn ngôn ngữ viết hiện ra. chỉ e cách khác phục vs :D
Format luôn cái Thẻ nhớ đi e :-? Sau đấy *#7370#.Format Thẻ nhớ trên máy luôn nhé !

squallmtv

Có cách nào bỏ cái Swype to unlock ko bác ThanhTung , đang xài soft Slide unlock bị hiện Swype to unlock hoài , thanks bác

hongquanmbtn

cho em cái trình xem ảnh như ở bản 04 đi anh tung ơi. Bản này cài app có hình là nó load ra luôn khó chịu lắm.

vuongcoc001

cái nlỗi đó đơn giản mà! bạn dùng máy gì đấy! bạn sang top pic mod belle của nhockfc lấy cái file fix của nhoc rồi lấy các file giống như thế của bản vn-03 ném vào là được! bản này lúc ném bộ icon vào bác Tùng chưa loại bớt mấy file thừa nên cài ứng dụng báo có sẵn đấy!
sao cách fix của bạn khó hiểu thế :-ss

thaind9x93

thêm mod này vào đi tùng:http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=36643.0

Status
Không mở trả lời sau này.