• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

gin12345

bác Tùng cho em hỏi sao em cứ bị cái lỗi xóa nhạc là quăng ra khỏi music zậy...bác chỉ giùm em cách fix hi, còn lại cfw good, ram cao, pin trâu.:))

manh056

dạo này khồn có mod gì mới nhỉ.lâu quá không vô nay vô thấy bản 05 của pac nhưng mà máy mìnnh li dị em nó cho qua chủ mới oài :((

nguyenthanhloc

ủa?? sao fw này cứ cài vô là Qt k cài được nữa nhỉ??? nó cứ báo lỗi ..
SWI error 0!: \ private \ 10202D56 \ import \ packages \ 20013851 \ backup_registration.xml
SWI error 0!: \ private \ 10202D56 \ import \ packages \ 20011cb \ backup_registration.xml
SWI error 0!: \ private \ 10202D56 \ import \ packages \ 2000f866 \ backup_registration.xml

là sao ta... cài lại fw gốc lại được...

kenls

ai có mod đổi tên ứng dụng như của anh vũ cho bản a tùng không cho mình với . thank

Bản này đã có mod đó rồi bạn

mình dùng 5233 cài Auto HangUp thì nó báo đã có sẵn mà mình timg mãi kô có thấy

Bạn bung rofs2 ra rồi tìm từ khóa "auto" rồi xóa cái file "AutoHangup.mif" đi là OK!

datvietdatviet

tung oi cho minh hoi minh fix chu trong camera tren 5800 thanh cong roi nhung icon lai khong phai icon nhu truoc ma ra hinh camera :D .xin loi minh chua biet go dau tren may tinh

vuongcoc001

đã ai fix cái lỗi xoá nhạc trong playlist thì bị out ra chưa vậy :-ss
bất tiện quá :-?:-?

tammao05

em dùng X6 đang dùng bản 05 của bác nhưng khi cắm tai nghe thì không dùng được nút chuyển bài, bác chỉ em cách sửa đi

hoaiphiung

Fix email cho 5233 thành công..tạo hợp thư thành công..xoá hợp thư máy báo "Đang xoá hộp thư" cứ chạy mãi..hết PIN nghĩ :(

tuan291188

ThanhTung cho mình xin file themes Nokia Black trong cfw05 của bạn với. Cảm ơn nhiều!

cuongvt112

Sao mình flash cho 5800 không được nhỉ, hình như core không đúng thì phải. Flash xong báo lỗi, tháo pin bật lại thì lại trở về V52

cuongvt112

Mình Flash đến đoạn rebooting thì thông báo là Failed ! Aborting ! và màn hình của điện thoại thì sáng mãi ở đoạn "local mode". Tháo pin, bật lại thì vẫn hoạt động bình thường và trở thành V52 của 5800. Ai chỉ giúp mình với.

Status
Không mở trả lời sau này.