• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

le0n3lly

anh cho em xin cái mod tắt chóp tắt lúc nhận cuộc gọi, nó chóp hoài ko đọc dc tên ai hix.

Delzie

Tùng ơi. Mình dùng 5800 có cái Flash mà chuyển thành Video mất r` :( Cho mình xin đường dẫn xóa cái mod ý với :D Để cho cái quay Video => đèn Flash.

kenls

Tùng ơi. Mình dùng 5800 có cái Flash mà chuyển thành Video mất r` :( Cho mình xin đường dẫn xóa cái mod ý với :D Để cho cái quay Video => đèn Flash.

Bạn dùng mod belle của nhockfc phải không?

Có mod riêng cho những máy có đèn flash ở #1 mà

hopvan

này đại ka em mún mấy cai wiget có lại khung het thi lam sao thế

cái này có tự động cập nhật ngay giờ k0 đã bật cập nhật ấy lỗi camera ko

câu hoi này ko ai giup dược a. lạy hồn:O:O:O

kenls

câu hoi này ko ai giup dược a. lạy hồn:O:O:O

Bạn đang hỏi về cái gì vậy?

Nếu là widget profile ngoài HS không có khung thì do themes nhé. Bạn đổi themes khác là OK

hunter_dimond

Sao file gốc chỉ có 5 file nhỉ. Mọi lần là 6 file mà. Mình flash mà không đc báo lỗi

APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.0.002_000_001_U001.uda.fpsx
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Not found!!!
Detected P-KEY: 90009699
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...

cái này mình có kinh nghiệm nè.
1 là bạn chưa có Nokia PC Suite => down về cài
2 là có rồi mà nó bị hỏng => xóa đi cài lại

konzinclan

thank a tung nhieu nhe. e moi jaf xong, thay giao dien cung dep wa, hk biet su dung nht day, toi nay vôc mui biet duoc.hjhjhjhjhhj

tammao05

bác nào biết cách tắt đèn flats màu đỏ khi quay phim chỉ em với . em dùng X6 .Thank các bác

yellowcricket90

(Nhanh-Mượt)
Phiên bản -05 Fix 100% lỗi ở bản -04
Nhìn icon k thích hơn àh>:)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.