• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

gabobo

cho minh ? sao khi cai PocketLock thi no bao ung dung da~ dc cai , ma minh tim ko co trong may.

kenls

Anh em cho mình hỏi hơi ngu ngu 1 tí cái Anna Non to Unlock là kiểu gì vậy mình chỉ biết 2 loại 1 cái trượt 1 cái chạm để mở khoá . Bỏ s60v5 lâu rồi nên ko biết. Đạng định down về cài cho mấy thằng bạn :D

Là không có gì cả. Mở bằng gạt bên thân máy thôi bạn

cho minh ? sao khi cai PocketLock thi no bao ung dung da~ dc cai , ma minh tim ko co trong may.

rofs2 còn tàn dư rồi bạn. Bung ra rồi xoá nó đi :(

A Tùng diệt ko triệt để gì cả >:)

AutoHangUp ở rofs2 trên 5233 vẫn còn nữa thì phải :-/

Last edited by a moderator:

luv_mit

Member
Chà, hàng mới về, híc, con 5233 của e dạo này dở chứng quá, thỉnh thoảng ko nhắn tin được, toàn phải khởi động lại máy...hy vọng flash bản này sẽ k bị lỗi như thế nữa :D

ThanhTungHT

Active Member
Chà, hàng mới về, híc, con 5233 của e dạo này dở chứng quá, thỉnh thoảng ko nhắn tin được, toàn phải khởi động lại máy...hy vọng flash bản này sẽ k bị lỗi như thế nữa :D
Thường thì tầm 1 tháng e nên Format lại Thẻ nhớ + Máy để Fix các lỗi phát sinh trong thời gian sử dụng hay virus,lỗi phần mềm cài thêm... ;;)
Là không có gì cả. Mở bằng gạt bên thân máy thôi bạn
rofs2 còn tàn dư rồi bạn. Bung ra rồi xoá nó đi :(

A Tùng diệt ko triệt để gì cả >:)

AutoHangUp ở rofs2 trên 5233 vẫn còn nữa thì phải :-/

Dùng Xplore mà xoá AutoHangUp.gif trong ổ C e nhé ;;)

SunshineVietNam

nhưng em tắt ở chỗ ứng dụng có thể tắt mà. ở phần A ý

Những apps trong mục A mà bạn đang thấy trong Kill me ở bản này đáng ra phải dc chuyển vào mục C mới đúng như ở Kill me bình thường, tức là nó ko thể tắt dc, giả sử bạn tắt cái telephone là máy tắt nguồn liền. Cho nên bây h bạn chuyển hết những cái ở mục A vào mục C ( tức là bạn chọn Move to protected ấy ). Chắc là bạn ko thắc mắc cái này nữa :D

ThanhTungHT

Active Member
Những apps trong mục A mà bạn đang thấy trong Kill me ở bản này đáng ra phải dc chuyển vào mục C mới đúng như ở Kill me bình thường, tức là nó ko thể tắt dc, giả sử bạn tắt cái telephone là máy tắt nguồn liền. Cho nên bây h bạn chuyển hết những cái ở mục A vào mục C ( tức là bạn chọn Move to protected ấy ). Chắc là bạn ko thắc mắc cái này nữa :D
Tại bản Kill Me này xưa lắc xưa lư rùi,từ năm 09 ấy e :D

nhockfc

Có bạn nào hay dùng Email k? Mình dùng bản nào cũng vậy, tạo mail xog k xóa hộp thư đó đc :-??

ThanhTungHT

Active Member
:D e cũng cook thay Kill me của a rồi :p, vẫn ko fix dc đèn :puke!, cook lại bản mới từ đầu mà ko dc ++, thôi kệ vậy, tập lập dị như a cũng dc :p
=)) E thay Rule + mấy File txt của bản cũ của e vào là được mà ;;) Thay hết những cái này là Ok.Pass: binh24 ; người ta Mod hay thế mà bảo là lập dị >:)
Có bạn nào hay dùng Email k? Mình dùng bản nào cũng vậy, tạo mail xog k xóa hộp thư đó đc :-??
E xem Email ấy đang "Hiện sử dụng " ko ấy? :-? A vẫn xoá bình thường ;;)

bomdaigai

:D e cũng cook thay Kill me của a rồi :p, vẫn ko fix dc đèn :puke!, cook lại bản mới từ đầu mà ko dc ++, thôi kệ vậy, tập lập dị như a cũng dc :p
khiếp vậy ak! chơi với máy tính nhiều có khi lại giống mấy bác thì chết! có ai bit cook ROM cho blackberry không nhẩy!

yd1

Mong các bác giúp em. Lỗi gì đây ạ
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE
CNT Flash file: NONE
APE Variant file: NONE
Backing up CRT...
Detected P-KEY: 9000D805
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Failed to backup CRT...
Can't detect flashing server!

bomdaigai

nhoc thử sửa cái font của nhoc cho bản tapto unlock đi! cho mod belle vào mất cái đầu số đồng hồ chờ! mình lại phải thay font khác vào! lại lỗi mặt cười với dấu nháy to! chán hẳn! mình không phải chuyên gia mà hĩ!

ThanhTungHT

Active Member
Mong các bác giúp em. Lỗi gì đây ạ
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE
CNT Flash file: NONE
APE Variant file: NONE
Backing up CRT...
Failed to backup CRT...
Can't detect flashing server!

Chưa tìm được File để Flash,Kiểm tra lại đường dẫn + tên Rofs2 phù hợp với Core.Tốt nhất là down trọn bộ Core+Rofs2 trên #1.
nó cứ hiện mãi là đag xóa hộp thư, nhưng k xóa đc. Hay là do mod belle nhỉ @@
E test lại từng Mod xem ;;)

ThanhTungHT

Active Member
mua không em dẫn đi mua! 500k-1000k là có một em 8700 hoặc 8800! dùng phê lắm anh ak! không phải em dụ dỗ bác bỏ sym đâu nha! ;;)
Hãng sx BB sắp bán rồi,mua rùi ko được nó hỗ trợ chán lắm.Ko lạc đề nữa nha ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.