• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (18/02/2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

hongquanmbtn

lỗi ký tự lạ trong phần camêra fix thế nào vậy các bác ơi.

Last edited by a moderator:

firerock07

Cho hỏi cái 2 file nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96 mình down về rồi bỏ vào đâu? Chỉ 2 file này thui hay cả đám extract ra dc vậy

le0n3lly

anh Tùng cho em hỏi 1 câu hơi ngoài lề tí :D sao e cài Xplore vào số IMEI Xplore nhận # số em bấm *#06# máy em 5k8 Xplore nhận CPU có 192 MHz.
P/s IMEI *#06# giống số IMEI in trên vỏ máy :D

dongphuongkieu

làm sao cài push mail được vậy?dù mình đã xóa ứng dụng email rồi nhưng máy cứ báo cài đặt đã có sẵn trong máy

SunshineVietNam

Cho hỏi cái 2 file nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96 mình down về rồi bỏ vào đâu? Chỉ 2 file này thui hay cả đám extract ra dc vậy

Thấy mấy bạn trước bảo cho cả đống vào mới fix dc, bạn cứ down về, giải nén và kéo cả 3 mục kia thả vào Rofs2 là dc :)

firerock07

Thấy mấy bạn trước bảo cho cả đống vào mới fix dc, bạn cứ down về, giải nén và kéo cả 3 mục kia thả vào Rofs2 là dc :)
Làm dc rồi mà làm xong icon camera ko giống mấy cái khác. Thôi kệ vậy sao đòi hỏi gì thêm nữa

damhuytho

sao mình vào killme cứ tắt hết ứng dụng là nó rétart lại nhỉ. với lại lúc backup chó thông báo là" tạo 1 bản sao trên %U[77] gì đó. chốt lại là không tìm thấy ổ đĩa nên không backup lại được các bác ạ. máy x6 16gb

x6 có 1 bộ nhớ 8gb mà 4mat thế thì có mất hết dữ liệu không bạn ơi? hay chỉ khôi phục cài đặt thôi?

ổ C bị mất. E còn nguyên. backup trước khi 4mat

ThanhTungHT

Active Member
sao mình vào killme cứ tắt hết ứng dụng là nó rétart lại nhỉ. với lại lúc backup chó thông báo là" tạo 1 bản sao trên %U[77] gì đó. chốt lại là không tìm thấy ổ đĩa nên không backup lại được các bác ạ
Các Ứng dụng đấy (Dù A hay B hay C trong Kill Me) Ko được tắt ! HĐH là tập hợp các Ứng dụng,có ứng dụng tắt được,có ứng dụng làm nền cho các Ứng dụng chạy.Cứ xem Windown thì hiểu(Ctr-Alt-Dell) Các Ứng dụng gốc thì bạn Ko được tắt nó nhé !

Chỉnh sửa cuối:

damhuytho

cách mod ở thanh mediabar là thế nào hả bác. có dùng được cho OFW không bác?

damhuytho

Các Ứng dụng đấy Ko được tắt ! HĐH là tập hợp các Ứng dụng,có ứng dụng tắt được,có ứng dụng làm nền cho các Ứng dụng chạy.Cứ xem Windown thì hiểu(Ctr-Alt-Dell) Các Ứng dụng gốc thì bạn Ko được tắt nó nhé !
nhưng em tắt ở chỗ ứng dụng có thể tắt mà. ở phần A ý

Khoaaaa

Active Member
Đả wa 1 ngày,pin :rốt ổn,hiệu suất : đều,ổn,cao,ram thì trung bình như v04,rất hài lòng ,kết nhất bộ icon và ko dùng mod belle,vì mình hay chơi fonts,nhưng ko rành add mod,tuyệt,thank anh tùng rất nhiều
ko uổn thời gian chờ đợi hai năm,hi

mrquyen1993

Anh em cho mình hỏi hơi ngu ngu 1 tí cái Anna Non to Unlock là kiểu gì vậy mình chỉ biết 2 loại 1 cái trượt 1 cái chạm để mở khoá . Bỏ s60v5 lâu rồi nên ko biết. Đạng định down về cài cho mấy thằng bạn :D

Status
Không mở trả lời sau này.