• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoktihon

lạ quá nhỉ... e dùng x6..hôm qua up len v40...có kiểm tra *#0000# thấy ghi là phiên bản v40.
chán quá em lại upgrade về v32...ai ngờ deadphone... :|...sau đó e lại dow core x6 v40 của binh24 và Rofs2 của anh ThanhTung về flash lại được.
Giờ kiểm tra máy lại ghi là v32... chẳng hiểu kiểu gì...
mà A tùng cho em hỏi là sao máy e cái chỗ đồng hồ nó lại bị mất ngày nhỉ...hiển thị mỗi ngày và profile thôi...mất ngày :|
P/s : bản này chạy mượt quá.chơi game thích...nghe nhạc hay hơn...chạy nhanh...nhưng sao e xem image thấy hình như không net như cũ nhỉ
bác này dùng x6 có bị lỗi đèn phím cứng jông e ko ?

ThanhTungHT

Active Member
bác này dùng x6 có bị lỗi đèn phím cứng jông e ko ?
Bạn còn Coment nữa.Bài Viết sẽ bị xoá mà ko cần báo trước.Cảm ơn !
ThanhTung ơi cái Swype to unlock nó vẫn không nhúc nhích, vẫn không xoay đc bạn ah. kiếm cái khác cho mình với!
Thử lấy cái file ấy từ bản của mình ra xem thế nào? :-? À.hoặc là thử Mod này xem nhé : Click here Pass nếu có: binh24

master09

ok! để mình thử sẽ thông báo sau. mà bạn chỉ mình fix cái Lệnh Thoại với, nó không hoạt động bạn àh. vào cài đặt - lệnh thoại- hướng dẫn lệnh thoại, nó không co gì hết nó cứ trơ ra vậy ^^

ThanhTungHT

Active Member
ok! để mình thử sẽ thông báo sau. mà bạn chỉ mình fix cái Lệnh Thoại với, nó không hoạt động bạn àh
Lệnh thoại hình như là chỉ hoạt động cho ngôn ngữ Tiếng Anh thôi mà bạn .Tiếng Việt làm gì có :-/
À.Cái hướng dẫn lệnh thoại đã xóa rồi bạn nhé .Mình xoá Help để giảm dung lượng Rofs2.

master09

Thử lấy cái file ấy từ bản của mình ra xem thế nào? :-? À.hoặc là thử Mod này xem nhé : Click here Pass nếu có: binh24[/QUOTE]

không có cái file đó trong đấy Tùng ơi

master09

không hoạt động luôn, cả tiếng anh lẫn tiếng việt. đều không sử dụng đc bạn ah

nhoktihon

Bạn còn Coment nữa.Bài Viết sẽ bị xoá mà ko cần báo trước.Cảm ơn !

=)) Lý do gì thế anh trai ? Vì ko trả lời được àh ? Bị lỗi đèn phím cứng cho X6, không fix cũng không ai trả lời cả. không fix đc thì nói rõ ra để đỡ phải chờ đợi, anh em vui vẻ cắn răn chịu lỗi. Thế thôi, gì mà phải thế. Cái lỗi này mấy người dùng X6 cũng nói rồi mà ko ai trả lời cả.

Xoá luôn nick hộ em cái ?
P/S : Mọi người đọc tưởng anh là bố em quá >"<

ThanhTungHT

Active Member
Thử lấy cái file ấy từ bản của mình ra xem thế nào? :-? À.hoặc là thử Mod này xem nhé : Click here Pass nếu có: binh24

không có cái file đó trong đấy Tùng ơi
Ko.Test luôn cả bộ đi :| Cái lệnh thoại đã xoá Help nhé.Bạn chọn Lệnh thoại/Tuỳ chọn/Cài đặt .
=)) Lý do gì thế anh trai ? Vì ko trả lời được àh ? Bị lỗi đèn phím cứng cho X6, không fix cũng không ai trả lời cả. không fix đc thì nói rõ ra để đỡ phải chờ đợi, anh em vui vẻ cắn răn chịu lỗi. Thế thôi, gì mà phải thế. Cái lỗi này mấy người dùng X6 cũng nói rồi mà ko ai trả lời cả.

Xoá luôn nick hộ em cái ?
P/S : Mọi người đọc tưởng anh là bố em quá >"<
Chờ đấy :|

master09

Ko.Test luôn cả bộ đi :| Cái lệnh thoại đã xoá Help nhé.Bạn chọn Lệnh thoại/Tuỳ chọn/Cài đặt .

Chờ đấy :|

Chán thế bình tường nếu muốn thì mình ấn và giữ nút gọi lệnh thoai yêu cầu mình phát âm. ví dụ muốn tìm đến danh bạ mình nói danh bạ là nó mở danh bạ. hình như là bạn xoá luôn cái lệnh thoại rùi. Tiếng a và việt không đc cả 2 :((

ThanhTungHT

Active Member
Chán thế bình tường nếu muốn thì mình ấn và giữ nút gọi lệnh thoai yêu cầu mình phát âm. ví dụ muốn tìm đến danh bạ mình nói danh bạ là nó mở danh bạ. hình như là bạn xoá luôn cái lệnh thoại rùi. Tiếng a và việt không đc cả 2 :((
Lệnh thoại/Tuỳ chọn/Cài đặt/Đặt lại.v...v..v

master09

cài đặt thì đc nhưng không hoạt động. cái này mình sẽ nghiên cứu. đang bung bản v60 gốc ra mò

ThanhTungHT

Active Member
cài đặt thì đc nhưng không hoạt động. cái này mình sẽ nghiên cứu. đang bung bản v60 gốc ra mò
Đã bảo là làm sao mà bạn phát âm chuẩn được cơ chứ ! Đến như Siri của Iphone còn nhầm nữa là :|. Còn bạn muốn tìm hiểu thì lên Blog binh24 down cái Rofs2 gốc về.Dùng Nokia Cleaner 3.01 backup cái Help rồi ném sang Rofs2 là đc !

master09

Đã bảo là làm sao mà bạn phát âm chuẩn được cơ chứ ! Đến như Siri của Iphone còn nhầm nữa là :|. Còn bạn muốn tìm hiểu thì lên Blog binh24 down cái Rofs2 gốc về.Dùng Nokia Cleaner 3.01 backup cái Help rồi ném sang Rofs2 là đc !

Sao bạn phải nói nặng như vậy. nó có hoạt động đâu mà mình phát âm. đc phát âm thì mình không kêu bạn

Status
Không mở trả lời sau này.