• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
đã test cả bộ nó vẫn không xoay ^^
Vậy dùng bộ Tắt phím cứng ở #2. Tại mấy cái này mình ko hay vọc cho lắm.À nếu bạn muốn nó xoay có thể nhìn thấy được nó xoay thì hiện tại ko có bản Rule nào cho N97 mn V30 cũng như C6 v40 nhé.Bây giờ chỉ xoay ngầm thôi.Tức là khi bạn bấm Phím trắng để mở khoá lúc xoay ngang mới thấy mở khoá đã xoay. Trước kia C6 v20 thì có thể nhìn mở khoá xoay theo mình xoay điện thoại,hình như là bản unique của DT.
Sao bạn phải nói nặng như vậy. nó có hoạt động đâu mà mình phát âm. đc phát âm thì mình không kêu bạn
Bản gốc của Nokia là như thế rồi.Mình chỉ xoá mỗi Help thôi,còn Lệnh thoại ko xoá.Hiện tại mình ko giúp đc gì cho bạn !

master09

Vậy dùng bộ Tắt phím cứng ở #2. Tại mấy cái này mình ko hay vọc cho lắm.À nếu bạn muốn nó xoay có thể nhìn thấy được nó xoay thì hiện tại ko có bản Rule nào cho N97 mn V30 cũng như C6 v40 nhé.Bây giờ chỉ xoay ngầm thôi.Tức là khi bạn bấm Phím trắng để mở khoá lúc xoay ngang mới thấy mở khoá đã xoay. Trước kia C6 v20 thì có thể nhìn mở khoá xoay theo mình xoay điện thoại,hình như là bản unique của DT.

Uk! Thế xài như vậy cũng đc. không cần nhìn nó xoay nữa! xoay nhiều cũng chóng mặt

du4d0j9x

cái này mà đt x6 cập nhật pm len rồi thì làm ntn

ai cho em cái link down cho x6 luôn cái ( em mới vào nghề ko biết j` )

du4d0j9x

tks nhưng mà e chỉ biết down về giải nén ra xài thôi ạ kon` mấy cái kia em đọc ko hiểu j >"<

bi_ngoan

có ai đang làm c6+ n97 hay n97 hay c6 k ạ..k dùng belle cho x6 v40 k gới thiệu cho mình với.thkz
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

vitconke

có ai cài được SHAZAM trên bản CFW này không ??? Chỉ mình với. Mình toàn bị báo lỗi " phần mềm có sẵn thôi "..mặc dù Down vè là múc luôn. Hix:((

yantekz

ai biết loại bỏ mod belle trong bản này không? tại toàn gặp lỗi ký tự nên mình muốn bỏ đi?

Istyle

Sau khi Flash ko kết nối với PCsuite và Nokia Suite đc nữa chỉ kết nối đc ở chế độ mass store, Flash lại vẫn thế bác ơi. Mà nâng lên 50.6.002 này có down về 50.0.001 đc ko bác

alaviss

Sau khi Flash ko kết nối với PCsuite và Nokia Suite đc nữa chỉ kết nối đc ở chế độ mass store, Flash lại vẫn thế bác ơi. Mà nâng lên 50.6.002 này có down về 50.0.001 đc ko bác

Không có chuyện Downgrade đâu. Tỷ lệ:
Sống: 1%
Chết: 99,99%
Kết cục: Mang ra nokia care may ra nó khôi phục lại được

Xóa OviSuite/PCSuite đi cài lại bản này: http://betalabs.nokia.com/c?n=12390...com/OviSuite/Nokia_Suite_webinstaller_ALL.exe
Bản beta của Nokia Suite nhưng fix nhiều lỗi lắm
Nếu bạn không tin tưởng bản của mình thì có thể xem thông tin tại đây : http://betalabs.nokia.com/apps/nokia-suite-beta

mada203

Trước xài X6 flash 1 cái là OK, giờ qua Sym ^3 quên chi tiết flash lại con này bị die phone, phải flash lại lần 3 mới được hehe

coc3k

Member
có phiên bản mới cho 5233 và 5230 rùi a tùng ơi a cho ra bản mới luôn cho ae xài với a tùng:D

manh056

có phiên bản mới cho 5233 và 5230 rùi a tùng ơi a cho ra bản mới luôn cho ae xài với a tùng:D
đó là fw gốc chứ có phải cfw đâu mà ra bản mới.nếu bạn mún thì có thể tải về mà dùng mà

longnhah

Ai giải thich giùm mình với, mấy cái link down nghĩa là sao:
Lịnk Anna Tap to unlock : Click here <-- cái link này tác dụng gì
+ Lịnk Anna Non to Unlock: Click here <-- link này thì khác link trên cái gì
+ RM-504_40.0.003_New Core by Binh24.Fix: Link Down Link Mediafire Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành <-- link này thì có tác dụng gì ?

Giải thich giùm tớ, chứ down về flash lại ko đúng bộ thì chết.

Status
Không mở trả lời sau này.