• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

có ai bị như tôi không nhỉ? chụp ảnh xong xóa cái ảnh đó > nó vẫn hiện cái ảnh ý ở hình ảnh . xong khởi động lại thì nó hiện lên mấy cái ảnh nhưng mà bị gãy làm 2 ra ý. thế là bị sao nhỉ? có ai giúp cái với
format lại máy là hết, nguyên nhân bị như vậy là do bạn để bộ nhớ lưu trữ ảnh là bo nhớ máy khi chụp ảnh. chuyển bộ nhớ lưu trũ sang thẻ nhớ là ok

namhbnam

bản FW càng ngày càng ngon. Mình rất thích. À tại sao bạn không thêm mod java vào. Nó cứ hỏi cho phép nhức cả tay

bangbang0809

bạn thao tác lại nhé, kiểm tra lại thiết bị kết nối usb, xem đã cài nokia pc suite chưa? nếu k đc thoát tool JAF rồi chạy lại tool, đôi khi mình cũng hay bị lỗi này! restars lại luôn computer nhé
dù gì cũng cảm ơn bạn. mình đã cài lại JAF, win nhưng vẫn k đc :(

duongdung151

e dang flash den chỗ PRESS POWER ON NOW" thì e bấm nút nguồn đến khi thấy jaf báo Seaching for phone...Found. rùi nó lại báo là : Error reading phone init data....
có bác nào biết cách sử lí không giúp em voi.
máy của e là 5230 mầu trang.khi JAf bang ban core v50.6.002 5230 rm588 lai báo là máy mầu đen có sao không hả các bác

tranconghd89

e dang flash den chỗ PRESS POWER ON NOW" thì e bấm nút nguồn đến khi thấy jaf báo Seaching for phone...Found. rùi nó lại báo là : Error reading phone init data....
có bác nào biết cách sử lí không giúp em voi.
máy của e là 5230 mầu trang.khi JAf bang ban core v50.6.002 5230 rm588 lai báo là máy mầu đen có sao không hả các bác
bạn cắm sang cổng usb đằng sau máy nhé

tranconghd89

mình cũng bị lỗi này và đã cắm cổng usb sau máy nhưng cũng có đc đâu T.T
mình cũng bị lỗi này nhiều... tháo pin ra rùi lắp lại, cắm sang cổng usb đằng sau rùi jaf....1 lần không được thì 2 ,3 lần sẽ ok

duongdung151

sao mình flash cả hai bản Anna Swype to unlock và bản Anna Tap to unlock nhung chang bản nào có khoá kiểu chạm nhir.cả hai bản chỉ mở khoá bàng nút gạt ở sườn máy.ai bi nhu minh không chỉ giáo với????????

tuan1811995

Ko biết có ai bị giống mình ko? Khi cài photo browser (trình duyệt ảnh của nokia) xong thì ko thấy icon đâu hết mặc dù đã cài rồi, có cả trong q.lí ứng dụng luôn, còn khi cài đặt phím tắt ngoài hs thì lại chọn nó đc? Còn cả cái blutooth receive nữa, khi cài thì nó báo là phần cài đặt này đã có sẵn trong khi đó chả thấy đâu cả? Vậy mong pro nao giúp mình với. Thanks.

phongthanjkm

Help me, bạn đưa mấy MOD đó rồi làm sao cho có tác dụng đây ThanhTung,
xin hướng dẫn mình với.
Mình ko tìm được private bằng PC và cả X plore 1.41

ThanhTungHT

Active Member
cả 3 link của X6 mình flash đều ko gõ đc dấu sắc, giúp mình với!
Gõ đc mà bạn,dù có cho Mod tăng tốc tin nhắn vào,cũng gõ bt :D .Bản này đã xoá Mod tăng tốc tin nhắn rồi đấy ,nếu ko gõ đc,bạn thử quay về FW gốc xem có gõ được ko ? :-?? !

daugiang1987

Ko biết có ai bị giống mình ko? Khi cài photo browser (trình duyệt ảnh của nokia) xong thì ko thấy icon đâu hết mặc dù đã cài rồi, có cả trong q.lí ứng dụng luôn, còn khi cài đặt phím tắt ngoài hs thì lại chọn nó đc? Còn cả cái blutooth receive nữa, khi cài thì nó báo là phần cài đặt này đã có sẵn trong khi đó chả thấy đâu cả? Vậy mong pro nao giúp mình với. Thanks.

- Một cái là do mod ẩn icon đó đi rồi fix bằng cách lấy file txt 101f8847 theo đường dẫn nè: Rofs2\Private\10202be9 của bản gốc nào đó bõ vào sẽ hết. Còn một cái là do xoá chưa sạch file nên đang còn sót file tìm pm đó về bung ra dò theo đường dẫn của nó mà xoá là oke.

tungsctn

e có bản c0ok có sẵn cả phot0 3d trong trình xem ảnh nè :)) chơi ko e send cho;;)

Status
Không mở trả lời sau này.