• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Quangnhuan8x

mình dùng 5230 sau 2 ngày dùng fw này thấy một số lỗi như sau:
1: thỉnh thoảng không mở được nhạc lại phải reset lại máy
2: thỉnh thoảng vào quản lí tập tin khi quay lại thì báo đang mở ( thời gian dài sau vẫn vậy) nhấn nút cứng để ra ngoài là đơ máy luôn
3: real player không nhận video đuôi flv mặc dù mở bằng cách vào quản lí tập tin vẫn được nhưng rất dễ vị lỗi ở mục 2
ai biết cách fix lại chỉ dùm mình... thanhks

GIÚP MÌNH VỚI

coc3k

Member
mình có bị gì không mà sao mình hỏi bạn không trả lời rứa :-/

caobang200

ThanhTung cho mình hỏi chút,khi add mod "sáng fim' xanh khi sạc và tắt khi đầy" vào thì lỗi "chạm màn hình ko sáng trở lại" . bạn có mod nào tương tự hoặc là fix lỗi đó giúp mình đc ko? thanks nhiều !

( bản này mình thấy ưng ý nhất từ trước tới giờ,thanks bro! )

xuanbach123

em thư rùi nhưng ai font em en la font full trung hàn nen nhiều kí tụ wa nên edit hơi khó.

ThanhTungHT

Active Member
em thư rùi nhưng ai font em en la font full trung hàn nen nhiều kí tụ wa nên edit hơi khó.
Có phải là Font Android của DuyThanh phải ko? Font ấy thì a chịu nhé :| Vì Font ấy ko Full 6 trang ký tự mới :) Edit Font ấy mệt lắm , em kiếm Font nào hỗ trợ tốt 6 trang ký tự mới.Tìm Topic Font của NhaHao đấy.

hoainam1306

bác tùng ơi cho em hỏi sao máy em dùng cứ thỉnh thoảng nó tắt màn hình xong mở khoá thì nó lại khoá lại đụng vào màn hình thì k sáng lên đc lại phải giữ nút giữa thì mới lên em dùng nokia 5530

ThanhTungHT

Active Member
bác tùng ơi cho em hỏi sao máy em dùng cứ thỉnh thoảng nó tắt màn hình xong mở khoá thì nó lại khoá lại đụng vào màn hình thì k sáng lên đc lại phải giữ nút giữa thì mới lên em dùng nokia 5530
Bản này ganang1234 đã Test cho 5530 và có thể chạm lên sáng lại nhé !
Nếu ko đc,thì thay bộ Rule mà bạn hay dùng :)

Status
Không mở trả lời sau này.