• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

haohmaru87

+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

Vậy nghĩa là sao hả bác. Em dùng X-plore vào tìm cả ổ C và E đều không thấy đường dẫn như trên. Em dùng X6. Em còn gà lắm, mới biết Flash thôi, mong các bác chỉ giáo cho

Bạn dùng cái này nè : http://www.mediafire.com/?dcn5qk5dq5zogd4
Download về rồi giải nén , nên nhớ la trước khi dùng thì phải tắt Antivirus nhé !!
Bạn dùng nó bung rofs2 ra , khi bung ra thi Folder Rofs2 nằm trong folder của chương trình NokiaFirmware bạn download về đấy
Chúc bạn thành công !!!!!!

funnyclock

Cái mod fix dấu sắc lướt quá nhanh kia, đem về chép đè vào V03 là được phải không?!

haohmaru87

Cái mod fix dấu sắc lướt quá nhanh kia, đem về chép đè vào V03 là được phải không?!
Cần gì Mod nữa , trong #1 a Tung đã Up lại tất cả các bản fix lỗi rồi mà , Download lại về mà JAF thôi chứ làm gì cho mất công !!!

thaind9x93

muốn xoá cái thêm bị lỗi 200157FB.skn thì xoá làm sao ha? tùng thank

xuanbach123

bạn giải nén file rofs2 ra bằng pm rồi tìm đến folder private>10207114>import rồi tìm trong đó có tên giống như trên rồi xoá đi là dc,

minhthang772

có mà bạn

của e 5800 thi lim dim là tối đen màn hình , còn bản máy khác e ko biết

ửa màn hình liền ko tối xuống rồi mới tắt rồi muốn sáng phải nhấn nút home nhiều khi đang chạy soft nào đó là văng ra nào home

ruby10

có add trình duyệt web vào chưa tùng :D. Cần mỗi cái xem video + nghe nhạc online nữa thôi

ldnvinh

sao font vẫn bị lỗi không có dẫu "~" nhỉ? Dù mình đã add font của sangbenh vào rồi. Có font nào add vào file rof đủ đc hết các kí tự đó k các bác. Tkksss!

ruby10

ừ bữa giờ lo ôn bài thi lòi mắt @@ chưa có thời gian tự cook, toàn đi xài ké :D

bupbe28

Các bạn ơi, cho mình hỏi là: Mình dùng 5230, khi vào phần Backup của File Manager, trong menu của backup có các tùy chọn là: Change, Backup now, Restore, Help. Nhưng chữ Backup now lại bị thay bằng kí tự Belle thành kítự+up now. Có bạn nào biết sửa lại bình thường được ko? CFW tốt, nhanh, mượt có cái khó chịu cái này thôi hà. Thanks

ThanhTungHT

Active Member
Các bạn ơi, cho mình hỏi là: Mình dùng 5230, khi vào phần Backup của File Manager, trong menu của backup có các tùy chọn là: Change, Backup now, Restore, Help. Nhưng chữ Backup now lại bị thay bằng kí tự Belle thành kítự+up now. Có bạn nào biết sửa lại bình thường được ko? CFW tốt, nhanh, mượt có cái khó chịu cái này thôi hà. Thanks

Bạn chỉ cần thay Font ở #2 là đc nhé :)

funnyclock

Cần gì Mod nữa , trong #1 a Tung đã Up lại tất cả các bản fix lỗi rồi mà , Download lại về mà JAF thôi chứ làm gì cho mất công !!!
Tớ đang dung v03, vì không thích cái bộ icon belle nên mới cần bạn ạ!

ldnvinh

Bạn chỉ cần thay Font ở #2 là đc nhé :)
Bác ThanhTungHT ơi,đã fix đc hoàn toàn lỗi font chưa ạ???Mình thay cả font trong #2 của TTHT và sangbenh.Nhìn rất chuẩn r,k mất nét ở đồng hồ...nhg vào nt vẫn thiếu vài kí tự như "~". Tksss

ThanhTungHT

Active Member
Tớ đang dung v03, vì không thích cái bộ icon belle nên mới cần bạn ạ!

Fix lỗi lướt nhanh,thì tách file giống như Mod tăng tốc nhắn tin trong Rofs2 04 ném sang là đc :)
Bác ThanhTungHT ơi,đã fix đc hoàn toàn lỗi font chưa ạ???Mình thay cả font trong #2 của TTHT và sangbenh.Nhìn rất chuẩn r,k mất nét ở đồng hồ...nhg vào nt vẫn thiếu vài kí tự như "~". Tksss
Cái này mình trả lời hơn chục lần rồi >không phải lỗi > Mà do Mod Belle thay ký tự ~ thành ký tự Belle> Nếu ko thích có thể Flash bản khác :)

lukesir

anh T oi. Font cua Sangbenh la chuẩn cho ngon ngữ TiengViet hay cả TV + English hả anh? Và Font của anh chuẩn cho ngôn ngữ diện thoại TiengViet hay English ? Thank anh

axdd

Member
Tùng ơi bản x6 tap còn phải chỉnh sửa gì không?Để mình flash bản cuối dùng ổn định luôn :D

Status
Không mở trả lời sau này.