• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tampro91

mình dùng 5230,cảm nhận thế này
cài ứng dụng nó hay bị treo máy.
thanh medibar,nhấn biểu tượng xoay mà hình thì nó lại vao trình duyệt ovi chứ không xoay mh
mình thấy font bản này xấu quá,ai share cho minh font của bản Deviant dc ko..thank all

manh056

mình dùng 5230,cảm nhận thế này
cài ứng dụng nó hay bị treo máy.
thanh medibar,nhấn biểu tượng xoay mà hình thì nó lại vao trình duyệt ovi chứ không xoay mh
mình thấy font bản này xấu quá,ai share cho minh font của bản Deviant dc ko..thank all
http://www.mediafire.com/?u6ijwpriqd7tpnv
của bạn đây.mà cho hỏi font của pac Tung không có tiếng trung a>

nh0ctq90

Mình cài phần mềm chuyển mạng nhanh ( Sóng mạng ) nó báo phần cài này đã có sẵn là sao nhỉ?
5800

tranconghd89

Mình cài phần mềm chuyển mạng nhanh ( Sóng mạng ) nó báo phần cài này đã có sẵn là sao nhỉ?
5800
do mod belle này cảu bác sangbenh đac có sẵn file SetModer_0xA000D4EC.r96 và file SetModer_0xA000D4EC.r01 nên ko cài được bác ah
bạn tải sóng mạng này về xoá 2 file đó đi rùi chép vào rofs2 và flash thui

hand210

+ RM-356_60.0.003_Refresh Core by Binh24.7z : Link down Link Medifire: Click hereThanks tranconghd đã leech hộ mình :)
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành:
RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 là Flash đc.
em muốn đổi tên nhu trên bác nói thì phải làm thế nào e gà lắm chỉ biết flash
Yahoo : ch3t_cung_vj_gjrl
chỉ cho em với ạh :) thanks

hand210

+ RM-356_60.0.003_Refresh Core by Binh24.7z : Link down Link Medifire: Click hereThanks tranconghd đã leech hộ mình :)
chỉ cho em với ạh :) thanks

tangbalan

nhấp chọn file mình cần đổi tên xong chọn rename sửa thành RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 là được rồi đó bạn

tangbalan

bản dành cho 5800 sao chủ thớt không fix giùm 6 trang kí tự đi.đổi 2 font của chủ thớt đưa rồi nhưng vẫn không có dấu "~".

tampro91

bung file rofs2 2 và vào Resources/font làm thế nào các bác,e dùng nokia edito mà ko thấy.

cylopsking

Sorry cho mình 1 hỏi câu là hình như bản này không hỗ trợ 2 trang mặt cười đúng không?

ht_0807

+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

Vậy nghĩa là sao hả bác. Em dùng X-plore vào tìm cả ổ C và E đều không thấy đường dẫn như trên. Em dùng X6. Em còn gà lắm, mới biết Flash thôi, mong các bác chỉ giáo cho

hand210

+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

Vậy nghĩa là sao hả bác. Em dùng X-plore vào tìm cả ổ C và E đều không thấy đường dẫn như trên. Em dùng X6. Em còn gà lắm, mới biết Flash thôi, mong các bác chỉ giáo cho

cái này bác phải dùng nokia edito ạ

manh056

bung file rofs2 2 và vào Resources/font làm thế nào các bác,e dùng nokia edito mà ko thấy.
thì bạn xoá hết các file trong font rồi coppy font mới vào rồi đóng gói và flash
nhớ nếu bạn chọn chỗ lưu file rofs 2 chỗ file rofs2 cũ thì bạn xoá cái cũ và đổi tên cái mới giống cái cũ nhé

tangbalan

đổi font làm gì không fix hết lỗi đâu.mình đã thử rồi nản với bản nầy gê

Status
Không mở trả lời sau này.