• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Bản fix đã thay font chữ chưa vậy a T.Anh có bộ python qt nào cài được trên cfw này cho em xin với
python,QT thì tìm bộ cài đặt vào Thẻ nhớ nhé :) Cái này bên Khu vực Ứng dụng có đấy :)
Mình đã Edit Font mới,Rất Ok ^^

LeKhangAn

Cảm ơn bác tùng đã test & fix kỹ lưỡng để cho ra bản Cfw nảy , cảm nhận riêng mình bản này tốt thiệt , hơn hẳn bản 03 của bác nhiều và những phần mểm ở bản 03 không cài đặt được thì ở bản này cài vô tư , trình lướt web mặc định nhanh hơn đôi chúc ,sạc pin cũng nhanh hơn . Ở bản nảy pin có vẻ trâu bò hơn nhiều so vói bản 03 mình tesst từ 7h tối hôm wa đến giờ chưa tụt vạch nào, mình sử dụng ngôn ngữ việt nam chưa thấy lỗi ô vuông như các bạn khác trình nghe nhạc chưa thấy bi wuang ra HS nữa . một lần nữa thank bác tùng nhiều lắm cố gắng test coi còn lỗi nào không báo bác fix tiếp , để có được bản Cfw hoàn thiện sau cùng và cũng có lẽ là V.v vì thèn nó kìa không hỗ trợ cho chúng ta nữa .
tiện thể xin bác chỉ giúp muốn xoá : Accel Switch , MenChek , BTSwitch
thì mình vào đâu để xoá hã bác

gin12345

không biết ai nói cái lỗi này chưa, hình như xóa nhạc trên trình nghe nahcj không được, còn lại good. Bác fix cái này cho cfw hoàn hảo.

teenbn

sao em k bung đc rofs2 của X6 ra k đc nhỷ, mà bác đã xóa link em nó đâu r ;))

0902123007

CHO EM HỎI EM DÙNG 5230 MỚI TẬP FLASH LÊN HƠI GÀ NHỮNG PHẦN FIX Ở #2 Y' DÙNG NHƯ THẾ NÀO AH ?HAY LÀ CHỈ VIỆC CHO VÀO ROFT 2 THÔI HOK CHO VÀO THƯ MỤC NÀO AH ?

mabuan

Trên Navi có firmware mới rồi. Nhưng cái RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V20 (không phải RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05) 17.8MB còn RM-504_40.0.003_prd.core.C00 là 105.2MB. Nếu dùng ROFS2 của Tùng với cái core trên Navi thì đổi tên thế nào? thay cho cái nào?

ThanhTungHT

Active Member
Up cho em 5530,X6 ;;)

Trên Navi có firmware mới rồi. Nhưng cái RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V20 (không phải RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05) 17.8MB còn RM-504_40.0.003_prd.core.C00 là 105.2MB. Nếu dùng ROFS2 của Tùng với cái core trên Navi thì đổi tên thế nào? thay cho cái nào?

Ko dùng Core trên Navi,dùng Core trên #1 !

Status
Không mở trả lời sau này.