• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

kute_mrkingboy

Em đã dùng thử và cảm nhận ban đầu là rất chi là được nhớ :D.nhưng em góp í một số lỗi như sau anh ơi:
1: Trong phần hiển thị 6 trang kí tự ý không có kí tự ''~'' anh ơi anh fix lại nha!
2: Mới cả vào tất cả bài hát để xóa nhạc í anh. Nó k xóa mà lại out ra ngoài ấy !!
Chỉ có thế thui anh ak

Chỉnh sửa cuối:

trinhthang1990

đúng đây pạn ơi . Mjnk dùng 5230 xoa' nhạc la bị out. Vs ka? Pan. Thêm dâu' (ngã) đc k. Dâu' (ngã)Nó bị thay bằng (~.). Nhăn' tin mà k co dấu (ngã) thj hơj kho' chju. Ban. Fix lạj zum naz.

ThanhTungHT

Active Member
Chiều ngày 2 tháng 11 sẻ Up bản Fix :
+ Fix đồng hồ màn hình chờ bị cắt.
+ Fix Out khi del bài hát trong List nhạc.
+ Fix dấu sắc bị lướt quá nhanh (Do sử dụng Mod tăng tốc nhắn tin :) )
+ Bổ sung Link Tapto và Non Lock.

ghostrider97nd

Bác tùng ơi bác đã fix xong chưa để em dow

ghostrider97nd

+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

Bản FiX mới có cần thêm những cái này không bác

ht_0807

Bro ơi, chiều nay mấy giờ là có thế, để em dow về chiến luôn. Em đang dùng X6 bản Belle tiếng Anh không có tiếng Việt nên nhiều lúc cũng khó chịu. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
ai đã test cho 5233 rồi cho mình 1 ký kiến tý đi chứ mới test của việt hoà làm biến test lại quá:D

tampro91

bản fix mới dán thêm cái trình duyệt mới nhất của nokia lun bạn tùng............

kaothenhi

Show ảnh Test Font Sangbenh :|

Ai ko chờ đc bản Fix Font thì dùng Font ở #2 nhé.Đã Test .Xóa Toàn bộ Font trong resource\fonts,Rồi mới cho Font mới vào ^^

Font của sangbenh dùng cho bản belle thì chuẩn rồi, chỉ tiếc là lại không có tiếng Trung. Bác nào thêm được tiếng Trung vào nữa share cho em với, TKS nhiều!

huyhieu901

bạn nào cho minh hỏi ngoài lề xíu . ai bày mình cách chèn 7 trang ký tự vào font chữ được kô ???????????????

socklasuc41

thanks chủ thớt! Ak, bản fjx anh lam đèn ljm djm vs dzmusic nha.
Ak, chj em xóa hôj thoạj trong tn đc hok?

Status
Không mở trả lời sau này.