• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

0902123007

CHO EM HỎI Lịnk Anna Swype to unlock
+ Lịnk Anna Tap to unlock
+ Lịnk Anna Non to Unlock:
NGHĨA LÀ J AH ????

Jay_Chou

Active Member
Thật ra do cái Mod tăng tốc Nhắn tin,với những người chuyên dùng bản CFW này thì thấy bt vì đã quen tay,nhưng với những ng khác thì ...
Tôi thấy tăng tốc nhắn tin là hay,nhưng một số ng thì chịu :|

14h 30 Chiều mình Up nhé :|

@@ thế là ông lại xóa cái mod tăng tốc nhắn tin à?
tôi dùng quen rồi thấy tiện. dùng cái FW bình thường chậm rề khó chịu ra hơn ấy. @@

NGHĨA LÀ J AH ????

Swipe to Unlock là trượt để mở khóa
Tap to Unlock là mở khóa kiểu C5-03. ( phím trắng => unlock là xong )
Non to Unlock là như fw gốc. không trượt cũng không tap.

Loveanhia

NGHĨA LÀ J AH ????
Bạn có thể hiểu như sau
Swype To Unlock là Trượt để mở khoá
Tap To Unlonk là Chạm để mở khoá
Non to Unlock là không dùng 2 cái trên ( Mặc định của FW gốc )

mabuan

:( nhưng mà xoá kiểu gì đây hả bác ?

Bác này thành viên cấp 4 mà hỏi kỳ. Dùng NFE bung ROFS2 sau đó dùng nokia firmware cleaner 2.2 xoá swip to unlock. Rồi chép cái kia vào. Repack, xong rồi jaf.

Loveanhia

Bác này thành viên cấp 4 mà hỏi kỳ. Dùng NFE bung ROFS2 sau đó dùng nokia firmware cleaner 2.2 xoá swip to unlock. Rồi chép cái kia vào. Repack, xong rồi jaf.
Nói như bác thì lấy đâu ra những người kém hiểu biết như mình :-??. Rất cảm ơn nếu bác chỉ giúp mình chi tiết ( Vì mình không thông thạo về Cook CFW, mình chỉ biết xài thui )

ruby10

Hiện tại có 50 người xem chủ đề này (30 thành viên và 20 khách)
2pic hot thế nhở, nhanh lên tùng ơi :D :D

mabuan

Nói như bác thì lấy đâu ra những người kém hiểu biết như mình :-??. Rất cảm ơn nếu bác chỉ giúp mình chi tiết ( Vì mình không thông thạo về Cook CFW, mình chỉ biết xài thui )

Mình ko chê bác kém hiểu biết. Chỉ nghĩ là bác thành viên cấp 4 chắc phải đoc nhiều topic rồi, nên biết.

Status
Không mở trả lời sau này.