• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

minh_phuong_

Opening file.....
File: E:\dt\2012\RM-625_50.1.001_prd.rofs2.V21

Fixing file.....
File fixed - removed 436 headers
rofs2.img created.....
Extracting rofs2.img.....
Please Wait.....
rofs2.img extracted to rofs2 folder, edit files in rofs2 folder and then click Repack
ra thế này rồi

manh056

chừng nào có bản mới vậy Tung mình còn mấy bữa nữa về quê oài hok có nét để down :D

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
chừng nào có bản mới vậy DT mình còn mấy bữa nữa về quê oài hok có nét để down :((
Sai tên rùi nhá :)) :p Cho gọi lại cái tên :)) Mình đã bảo cuối tuần nay mà :)) Thứ 2 tuần sau mình cũng phải cuốn gói về quê ;;)
Opening file.....
File: E:\dt\2012\RM-625_50.1.001_prd.rofs2.V21

Fixing file.....
File fixed - removed 436 headers
rofs2.img created.....
Extracting rofs2.img.....
Please Wait.....
rofs2.img extracted to rofs2 folder, edit files in rofs2 folder and then click Repack
ra thế này rồi
Làm theo cách này hay hơn bạn nhé
+ Hướng dẫn chỉnh sửa Firmware theo ý thích cho s60v5

Chỉnh sửa cuối:

bach102

Thank anh Tung nhưng em làm theo cái ở topic của nhockfc.... nhưng thay font giờ màn hình cứ hiện vớ vẩn rồi tắt luôn... bật nguồn cũng vẫn thế....là sao hả anh??? ~X(

bach102

Em làm đúng hết mà.... em thấy không biết là có phải quá dung lượng file rofs2 không??? Mà anh có yahoo không??? em cần hỏi cho nhanh! :D

ThanhTungHT

Active Member
Em làm đúng hết mà.... em thấy không biết là có phải quá dung lượng file rofs2 không??? Mà anh có yahoo không??? em cần hỏi cho nhanh! :D
Thui,a đi ăn cơm đây :)) Làm đúng hưởng dẫn bài A cho link là Ok nhé ;;)

manh056

Sai tên rùi nhá :)) :p Cho gọi lại cái tên :)) Mình đã bảo cuối tuần nay mà :)) Thứ 2 tuần sau mình cũng phải cuốn gói về quê ;;)

[[/U][/I][/B] [/URL]
nhầm sorry ha lâu quá không vô này rồi từ khi hai pro nghỉ ngơi dưỡng sức thì mình cũng không mún vô làm gì hok có gì xem cả chán :(

yd1

ANh Tùng à, bản 05 anh fix lại lỗi sao lưu hệ thống cho X6 nhé. Bản 04 chức năng này bi lỗi không tìm được ổ E để sao lưu

nhoktihon

ANh Tùng à, bản 05 anh fix lại lỗi sao lưu hệ thống cho X6 nhé. Bản 04 chức năng này bi lỗi không tìm được ổ E để sao lưu

Àh đúng rồi X6 gốc có cái chức năng backup từ máy này qua máy kia. Mình toàn viết Tin nhắn trên máy mình sau đó backup qua 2700 của mẹ mình để gửi tin. Bh dùng CFW ko thấy có chức năng đó nữa. Bác chủ thớt chia sẻ cái đó đi

LoiPT

bạn ơi cái autohello mình để chạy ẩn nhưng nó vẫn hiện cái chấm cạnh ứng dụng. nhìn nhìu thấy hơi ngứa mắt.có cách nào để nó không hiện cái đấy lên không bạn
đổi Entry chấm đó thành Entry trong thì sẽ không thấy nữa nhưng các ứng dụng đang chạy đều như thế vì nó chung 1 entry hết :)

CreativeThinking

Em dùng FW này cũng bị tình trạng PIN yếu hơn FW gốc các Bác ợ.

minh_phuong_

bạn ơi cho mình xin đường dẫn xoá nokia map và email trong cfw này với, mình ko biết sử dụng nokia FW clear

Status
Không mở trả lời sau này.