• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

sweetlove1505

PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...
anh em nao biet loi~ nay la gi chi giup minh voi !! truoc gio van binh thuong` ma giờ lai bi nhu the :(( !!!! minh xin cam on nhieu :(

bi_ngoan

mình dùng x6 v40 nếu muốn xuống v32 thì làm sao ạh...ai biết hướng dẫn chi tiết cho mình với
yahoo:nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x

Radium

Moderator
sweetlove1505

PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data...
anh em nao biet loi~ nay la gi chi giup minh voi !! truoc gio van binh thuong` ma giờ lai bi nhu the !!!! minh xin cam on nhieu

mình cũng gặp lỗi này khi flash, đó là vì khi nó yêu cầu bật máy mà mình bật k lên nên k tìm dc. bạn bấm nút FLASH rồi làm lại từ đầu.

Radium

Moderator
mình flash xong nhưng khi chỉnh độ sáng màn hình thì n k thay đổi và bị reset máy. như vậy là sao nhi? thanks

Radium

Moderator
+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Mod tăng tốc nhắn tin : Click here (Cho vào lỗi cấm nói,cấm trình bày :)) )
+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

cho e hỏi là mấy cái đường dẫn này là ở trong thẻ nhớ hay trong máy vậy? Thanks

sweetlove1505

neu ko bat len thi no bao not fuond chu ban!!! luc truoc minh cung bi truiong hop bat len ko dc nen minh biet ma !!! du sao cung thánks ban ^^

alaviss

Bạn ơi, máy mình gặp một lỗi là đàm thoại tầm 30, 40 phút trở lên là khi ngừng cuộc gọi là máy restart theo luôn. Có cách nào khắc phục không ạ?

nhockfc

Bạn ơi, máy mình gặp một lỗi là đàm thoại tầm 30, 40 phút trở lên là khi ngừng cuộc gọi là máy restart theo luôn. Có cách nào khắc phục không ạ?
có đó, tải dốt2 trên về phờ lát lại là ô sờ kê ;;)
còn cách khác là theo như bạn lói thì ta gọi 29 phút rồu tắt đi chắc k ri sét đâu nhể ;;) :))=))

r_tim

a tung oi. Sao x6 up fw cua a xong xai rat good nhung xac pin thi khong xai duoc anh ah. Xin loi a nha em post bai bang dien thoai nen khong ghi tieng viet duoc

coc3k

Member
anh tùng a cho em cái mod Accel Switch - bật/tắt "bộ cảm biến" bằng 1 chạm. Add shortcut Accel Switch vào nút Media được không bày cho em cách thêm vào nút media luôn với. thank anh

Radium

Moderator
+ Mod Xoá Video Call và Mini Qwety dành cho máy ko có Video Call (523x...) : Link down
+ Mod Tap to unlock Fix: Click here
+ Phần mềm Auto Install <Tự động cài App> : Click here
+ Dữ liệu Ovi Map 3.06 Offline: Click here
+ Mod tắt đèn phím cứng : Click here Chú ý : Xoá tất cả các file theo đường dẫn : Private\10282BC4 Rồi mới cho Mod vào !
+ Font hỗ trợ Tốt Belle,Fix màn hình khóa chờ by Sangbenh : Click here Xóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!
+ Mod tăng tốc nhắn tin : Click here (Cho vào lỗi cấm nói,cấm trình bày :)) )
+ Font Edit Fix 100% ký tự Edit ThanhTungHT : Click hereXóa toàn bộ Font trong Rofs2\resource\fonts rồi mới cho Font mới vào nhé!

a ơi làm sao mình mở đc rofs2 để chép font vào vay?

max1397

Member
hôm nay là thứ 7 rồi bác tùng !!ko bik đã có bản update chưa !! hay là phải chờ thêm đến CN.hihi.nóng lòng quá.ko bik bản này có j mới ko !!=D>

toanphat

mình thấy bản 05 rồi! cool lắm chỉ có điều k có light thôi! :)):))=)):))=)):D:ar!
xó ghi m xờ fam tí cho bớt xì chét

hiepkhach94

ai chỉ cách xóa mod belle để ko bị lỗi font khi lướt web với, với lại mình cũng ko thích kiểu belle lắm, ngoài ra rất tuyệt :D

huankb

Bản 05 sửa lỗi bluetooth với anh tùng ơi, mà anh nên chèn thêm killme cái này cũng hay dùng tới

Status
Không mở trả lời sau này.