• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

toanphat

tùng cho mình xin cái theme Bland đi! thix cái bland hơn cái black nên muốn để dành cái bland để cook!

saker_ls

e thấy moị ng hay dùng opera mini, ko dùg trình duyệt mặc địh. A Tùng mod cho Ae opera vao thanh toolbar đc kô ạ! Mây app tạo thanh shortcut ở hs, chaỵ ân̉ tốn pin ghê

Radium

Moderator
mình đã flash thấy mấy lần nó k hiện hiệu ứng khi vào menu hay hiệu ứng bong bóng là sao nhỉ? có ai biết phải làm ntn để sau khi flash máy vẫn có các hiệu ứng đó k? thanks

luongngocanh92

anh tùng chẳng bảo là muộn nhất Cn cơ mà! em cũng nóng lòng nhưng mà không có máy tính có cũng ko biết lúc nà tét đc

kocan_emdemnay

mình đã flash thấy mấy lần nó k hiện hiệu ứng khi vào menu hay hiệu ứng bong bóng là sao nhỉ? có ai biết phải làm ntn để sau khi flash máy vẫn có các hiệu ứng đó k? thanks
vào cài đặt - theme- tùy chọn- các hiệu ứng chủ đề- chọn bật

hjhdahjdo

bản này có ovi map 3.06, vậy có cài đc bộ qt ko? Nge nói ovi map vs qt bj xug đột nhau! Hic

Nagash

Cho mình hỏi những thứ ở post 2 mà muốn dùng thì cook vào firmware hay paste vào thư mục nào đó sau khi flash??

hiepkhach94

mấy bạn cho mình hỏi muốn khôi phục lại lim dim thì làm thế nào, mình vẫn mún xài lim dim hơn
sẵn bày mình cách xóa mod belle với

kocan_emdemnay

mấy bạn cho mình hỏi muốn khôi phục lại lim dim thì làm thế nào, mình vẫn mún xài lim dim hơn
sẵn bày mình cách xóa mod belle với

trích từ topic bunrieucua:
- Mod đèn sáng 25s -> lim dim 15s -> tắt đèn 5s (trong thời gian này chạm màn hình sẽ sáng lại) -> sau đó sẽ tự khóa phím.
- Chức năng đặt thời gian khóa phím sẽ không còn bị tự thoát ra (lỗi cài đặt khóa phím) nếu bạn set thời gian tự khóa là 1phút (60giây) nữa.
- Mod này mình lấy bên topic của binh24 edit lại (big thanks to binh24) ngôn ngữ cho hay và không bị viết tắt nữa.
http://www.mediafire.com/?248cgnu5tbwjjjc

Status
Không mở trả lời sau này.