• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

manh056

CHo tó hỏi đoạn này : Trước khi flash, kết nối với PC ở chế độ Ổ đĩa chung rồi xóa các folder private, sys, system, resource để loại bỏ các tạp dư của fw cũ. có nghĩa là trước khi flash thì kết nối chọn chế độ ổ đĩa chung rồi xóa các folder đó xong rồi chọn chế độ PC suit rồi tắt nguồn và tiến hành flash phải ko các bạn
bạn xóa song kết nối điện thoại của bạn với chế độ PC suite rồi sao lưu cái mà bạn cần giữ như tin nhắn danh bạn...và bạn chạy Jaf lên rồi mới tắt máy nhé

ThanhTungHT

Active Member
Tùng ơi!cho mình xin bộ rule nhận và hủy cuộc gọi bằng phím cứng cho x6 đc ko?
Bản này đã nhận và huỷ cuộc gọi theo phím cứng rồi đấy bạn,tuy nhiên nó ko phải là bộ rule :|
Tùng ơi..Bản mới có thể làm một bản không có Mod Belle được không ???
Sẻ có bản ko Mod Belle nhé ;;)

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
Tùng ơi!cho mình
xin mod nhận và
hủy cuộc gọi bằng
phím cứng cho x6
đi.
Bạn vào Topic các Mod tìm Mod nào có liên quan: Nhận cuộc gọi bằng tất cả các phím ấy.Nó là file txt nào đấy,giờ mình ko nhớ nỗi tên đâu :| Hoặc bạn chỉnh sữa trong Cài đặt Bộ cảm biến là được mà .

huyhieu901

mình Fláh bị lỗii này là sao nhi????????? ai giúp mình với nào !!!!!!!!!!!!!!!!!1

ThanhTungHT

Active Member

mình Fláh bị lỗii này là sao nhi????????? ai giúp mình với nào !!!!!!!!!!!!!!!!!1
Em cứ nhấn Yes đi,sau đấy có chữ Done thì tháo Pin ra, Nhấn lại nút nguồn là được. Cái này lỗi là do Vỏ của N97 mini binh24 làm đều hơn của C6 mà :))

datvietdatviet

Bản cfw này đc đó tung ơi :D mình đề ngôn ngử eng nên ko bị lỗi ký tự bêlê trong danh bạ nữa.mời flas chiều nay đang test xem pin thế nào.sáng nax flas bản cùa vurain nghe pin vô đối fê wúa nhưng bị lỗi cảm biến asáng.

huyhieu901

Em cứ nhấn Yes đi,sau đấy có chữ Done thì tháo Pin ra, Nhấn lại nút nguồn là được. Cái này lỗi là do Vỏ của N97 mini binh24 làm đều hơn của C6 mà :))

anh 2 ơi mình có thử rùi nhưng khi bật máy lên vẫn ko được !!!!!!!!!!!!!!! giúp mình với !@!!!!!!!!!!!!!!

ThanhTungHT

Active Member
Bản cfw này đc đó tung ơi :D mình đề ngôn ngử eng nên ko bị lỗi ký tự bêlê trong danh bạ nữa.mời flas chiều nay đang test xem pin thế nào.sáng nax flas bản cùa vurain nghe pin vô đối fê wúa nhưng bị lỗi cảm biến asáng.
Ko biết có bằng được bản này ko ta? :-/ Pin 3 ngày vẫn còn 2 vạch :-? Chịu khó đọc mấy bài Mod treo ngoài Box kia là biết làm ngay mà :|
anh 2 ơi mình có thử rùi nhưng khi bật máy lên vẫn ko được !!!!!!!!!!!!!!! giúp mình với !@!!!!!!!!!!!!!!
Tháo pin rồi lắp lại.Flash lại từ đầu là đc mà bạn :|.Khi có bảng chọn thì nhấn chữ Yes luôn,mình gặp lỗi này suốt :|

huyhieu901

Ko biết có bằng được bản này ko ta? :-/ Pin 3 ngày vẫn còn 2 vạch :-? Chịu khó đọc mấy bài Mod treo ngoài Box kia là biết làm ngay mà :|

Tháo pin rồi lắp lại.Flash lại từ đầu là đc mà bạn :|.Khi có bảng chọn thì nhấn chữ Yes luôn,mình gặp lỗi này suốt :|

mình cũng tháo pin flash rùi nhung cũng ko6 mở máy lên lại được hic ko bít làm sao nữa !!!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.