• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

vitconke

uh`m cho mình hỏi ngoai lề tí nhé....Mình Flash FW xong hết rùi. Cắm cáp vào chon OVI SUITE nó không nhận ra..Mặc dù điên thoại báo đã kết nối..
Hic bây giờ cái đống tin nhắn và danh bạ teo rồi...
Ai biết giúp mình với.

mai_tien_dat_251

uh`m cho mình hỏi ngoai lề tí nhé....Mình Flash FW xong hết rùi. Cắm cáp vào chon OVI SUITE nó không nhận ra..Mặc dù điên thoại báo đã kết nối..
Hic bây giờ cái đống tin nhắn và danh bạ teo rồi...
Ai biết giúp mình với.

teo rồi thì mất thôi! không có cách nào đâu! xin chia buồn cùng bạn!

TieuPhongH

xin chào , em là thành viên mới em mới mua con 5233 , em thấy bài viết về CFW của anh ThanhTungHT em rất thích và muốn làm theo , nhưng các bước bây giờ tiến hành ntn xin mấy bạn chỉ chi tiếc cho em, co bài viết nào hữu ích và dễ để em làm theo ko?

doantranhuy

trời!ai giúp mình cái mình jaf bản RM-356_60.0.003_Refresh Core by Binh24 mà cứ báo lỗi missing,không jaf được.phải làm sao?:((

vitconke

teo rồi thì mất thôi! không có cách nào đâu! xin chia buồn cùng bạn!

teo thật hả bạn,,, Ôi chết tui rồi..bao nhiêu số liên lạc,,, Ôi:((

À có bạn nào biết cách tạo thư mục trong FW không,,, Ví dụ : thư mục media > bên trong có các thư mục music,photo,camera,.....

Chỉnh sửa cuối:

vitconke

xin chào , em là thành viên mới em mới mua con 5233 , em thấy bài viết về CFW của anh ThanhTungHT em rất thích và muốn làm theo , nhưng các bước bây giờ tiến hành ntn xin mấy bạn chỉ chi tiếc cho em, co bài viết nào hữu ích và dễ để em làm theo ko?

Bạn thử vào và làm theo hướng dẫn trong link này xem...Mình thấy dễ lắm.. Cứ mạnh dạn lên.

http://www.vn-zoom.com/f472/cach-flash-fw-bang-jaf-1476052.html

xin lỗi vì mình đã dẫn Link từ diễn đàn khác

hedwig1993

cứ mạnh dan làm theohuownhg dẫn thì ok hết ko chết máy dc đâu

Ice_Dragon

cho mình xin mod thay đổi 2 chữ Tùy chọn và Menu(ở màn hình chủ) và Trở về(ở menu,các vị trí khác) thành icon với :D

Ice_Dragon

hic,mình chỉ xin riêng cái mod đó thôi ^^!
cái cfw này ngoại trừ icon ra thì con lại là trắng đen không àh,mới dùng thì lạ lạ đẹp đẹp mà dùng 1 thời gian thì thấy sao sao ấy T_T

ThanhTungHT

Active Member
cái cfw này ngoại trừ icon ra thì con lại là trắng đen không àh,mới dùng thì lạ lạ đẹp đẹp mà dùng 1 thời gian thì thấy sao sao ấy T_T
\
Ừm,Icon X7 mà bạn.Nếu thích thì Cài thêm Theme cho đẹp hơn ;;)

kocan_emdemnay

thì trong bài viết đó có cái mod belle như ý bạn đó

Status
Không mở trả lời sau này.