• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

bangphivan

Làm 1 lần ko đc thì 2,3 lần, còn ko thì làm riết khi nào đc thì thôi, xem kỹ lại hướng dẫn, lúc trước mình cũng đâu có flash đc đâu, bị die vài lần là biết thôi à !!

sebtug

Co ai jup minh voi. Sau khi cai ban CFW nay thi may bao FW la V32 thoi.
Khi kiem tra bang nokia suit thi bao la V32,khi check bang Nokia SoftwareUpdate Thi bao la v40. co ai bik jup voi:-/
Minh xai X6 v40

ThanhTungHT

Active Member
dạ, em làm theo rồi:(, bác nào biết giúp em, em hậu tạ ạ
Dùng cái này trên #1 bạn nè :p
"+ RM-625 V51.1.002 New Core by Binh24 Link Binh24 : Click here Link Mediafire: Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình!
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành: RM-625_51.1.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc."

doantranhuy

Dùng cái này trên #1 bạn nè :p
"+ RM-625 V51.1.002 New Core by Binh24 Link Binh24 : Click here Link Mediafire: Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình!
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành: RM-625_51.1.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc."
không hiểu sao mình dùng v60 jaf không được tùng ơi??trước mình có cook bản của sangbenh mà giờ cook bản này không được?? mình chỉ jaf core,không jaf rofs2 vì mình dùng tiếng anh?mà sao jaf cứ báo lỗi missing??giúp mình..

Status
Không mở trả lời sau này.