• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Có cách nào để làm ẩn vạch báo sóng báo bin và icon pin ngoài homescreen ko T?

Mình thì muốn cái chiều cao của 2 cái đó giảm đi thật nhiều thật nhiều, nhưng đó chỉ là mình muốn!

tungsctn

anh tùng ơi lỗi ko xem đc hình ảnh chỉ vào đc thôi ý @@~ ko xem to đc mà phần rompathcher bản c6 có 12path và hơn 5 path install sẵn sao bản này chỉ có 2 cái installserver và open4all vậy a @@~ nút chụp hình trên màn cảm ứng cũng ko hoạt động nữa... e góp ý tý:(:)(:)((

ThanhTungHT

Active Member
anh tùng ơi lỗi ko xem đc hình ảnh chỉ vào đc thôi ý @@~ ko xem to đc mà phần rompathcher bản c6 có 12path và hơn 5 path install sẵn sao bản này chỉ có 2 cái installserver và open4all vậy a @@~ nút chụp hình trên màn cảm ứng cũng ko hoạt động nữa... e góp ý tý:(:)(:)((

Ừm.Thanks e nhé ... Cố gắng phát huy.^^
lỗi e-mail là do mod fix bt đấy

Ừm đúng đấy... Cái lão binh24 ấy..Dùng Mod của lão cứ phải cẩn thận.Fix được cái này lại mất cái kia...:-?

inbox của Tung full rồi k send đc! hix. T cho mình cái Y!M để có gì pm cho bạn đc ko? :D
Có gì bạn cứ pm trên này nhé ^^ Chứ mở mail ra là 1 loạt mail của các Mem pm vào... Trả lời thì mệt...Mà ko tr.l thì các Mem lại giận... Nên tớ đóng Mail luôn :D
Có cách nào để làm ẩn vạch báo sóng báo bin và icon pin ngoài homescreen ko T?

Có path của Rompatcher thì phải...

Chỉnh sửa cuối:

NHANHAO84

Có cách nào "khử" thằng lỗi không mở được email bằng cách add mod vào không T?
FW thì mọi thứ ổn cả. Thiếu cái này.
Giờ mà down FW mới ngồi add mods lại từ đầu thì ... hỡi ơơoi....

NTiolanDatluu

Có gì bạn cứ pm trên này nhé ^^ Chứ mở mail ra là 1 loạt mail của các Mem pm vào... Trả lời thì mệt...Mà ko tr.l thì các Mem lại giận... Nên tớ đóng Mail luôn

có pm đc đâu, inbox thì full mà k thấy mục truy cập thông điệp đâu cả!

Note: thôi thì số mobile cũng đc có gì k hiểu tui alo, có gì tui giới thiệu em gái ( em vợ ) trong avatar cho! hí hí :D

NTiolanDatluu

mình gần như chẳng bao giờ dùng đến "Meo" cả :))

sáng nay lại mới flash lại bản này của T, k thấy lỗi JAVA nữa nhỉ! :D

ThanhTungHT

Active Member
mình gần như chẳng bao giờ dùng đến "Meo" cả :))

sáng nay lại mới flash lại bản này của T, k thấy lỗi JAVA nữa nhỉ! :D

Nó vốn ko lỗi mà ^^

có pm đc đâu, inbox thì full mà k thấy mục truy cập thông điệp đâu cả!

Note: thôi thì số mobile cũng đc có gì k hiểu tui alo, có gì tui giới thiệu em gái ( em vợ ) trong avatar cho! hí hí :D

Giới thiệu thật nha... Yahoo thui: l_th_t@yahoo.com
Còn mobile từ từ :D

Sao nhà Hào ko Tổng hợp các Mod của Hào thành 1 Mod lớn đi... Sau này lỡ có bản mới nào.Chỉ còn việc ném nó vào Rofs2 là Ok.Chịu khó làm 1 lần,sử dụng mãi mãi... Mình toàn làm thế đấy...
ừ nhỉ, mình vẫn tắt xoay màn hình mà nhưng làm theo bạn thì được rồi. Trước cứ phải mở mới tắt được, thank bạn! Mà bản 03 bạn có thể fix cái lỗi khi dùng dzmucsic key kô, phần mềm đó hay mà.

Dzmusic thì phải dùng Mod bật đèn phím cứng mới sử dụng được nha...
bao giờ mới có hàng đây???8-|:|

Chưa có đâu e... Lần này phải lấy lại bảng vàng từ thằng bạn nên...Chưa có thời gian.

Chỉnh sửa cuối:

bom1973

Vậy tùng cho mình xin mod fix lỗi phím camera ko chụp được màn hình cảm ứng đề thêm vào cfw này đi. Mình nhớ hồi trước cũng có một cfw của tùng làm cho ae cũng bị lỗi này và tùng đã fix được rồi mà. Thank trước

bente402

Tùng có thể thay hiệu ứng bong bóng bằng hiệu ứng này được k?Hôm trước mình có coppy vào effects rồi nén lại để flash nhưng mà nó bị lỗi không xài được http://www.pdaviet.net/showthread.php?103331-Hi%E1%BB%87u-%E1%BB%A9ng-tuy%E1%BB%87t-v%E1%BB%9Di-cho-d%E1%BA%BF-y%C3%AAu-c%E1%BB%A7a-b%E1%BA%A1n!-C%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-B%C3%A0i-172-28-2
Cái hiệu ứng lá bay thứ 2 ấy

bạn xài patch c2z cho tiện nhé..c0ok vào tuột ram nặng máy,xài c2z khj na0 thjch thj bật lên..tjện hơn

ctgreen312

Mình mới CFW của Duy Thanh xong, cảm ứng mượt thật, nhạy nữa chứ, mình dùng CFW của tùng thấy nó nặng nặng sao ây, nhưng mình của quay lại với CFW của bạn vì tính ổn định và Pin trâu hơn
P/s: Vũ cũng có mod cảm ứng mượt, nhạy sao Tùng không xin của Vũ nhể.

Luu_Tan_Vu

Mình mới CFW của Duy Thanh xong, cảm ứng mượt thật, nhạy nữa chứ, mình dùng CFW của tùng thấy nó nặng nặng sao ây, nhưng mình của quay lại với CFW của bạn vì tính ổn định và Pin trâu hơn
P/s: Vũ cũng có mod cảm ứng mượt, nhạy sao Tùng không xin của Vũ nhể.

chỉ có hợp tác ai làm phần ấy chứ khả năng share mấy cái này k cao đâu, mà bản final deviant k bằng mấy bản trước

Chỉnh sửa cuối:

ctgreen312

chỉ có hợp tác ai làm phần ấy chứ khả năng share mấy cái này k cao đâu, mà bản final deviant k bằng mấy bản trước

Người VN mà, ngay cả mình vẫn biết như thế là không tốt, biết rằng cho đi sẽ nhân về được nhiều hơn nhưng mình vẫn chưa bỏ được rào cản này.

Luu_Tan_Vu

Người VN mà, ngay cả mình vẫn biết như thế là không tốt, biết rằng cho đi sẽ nhân về được nhiều hơn nhưng mình vẫn chưa bỏ được rào cản này.

uh, mình thì k sợ giấu nghề nhưng cần phải có sự qua lại thì sẽ k mất lòng nhau,

Status
Không mở trả lời sau này.