• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW v50 - 5800] 9 Homescreen Omnia Style by Anther

Anther1991

Nâng cấp bàng cách nào vậy enther?hay enther cho ra đời V6 tích hợp java mới nhất đi!

Mình đọc đâu đó nói sẽ ko ổn định nếu như cook vào. Với lại dung lượng cho phép cook thêm hiện giờ chỉ còn khoảng 600KB, ko đủ

thu0cl4o

thế ngoài cách đó còn có cách nào nữa không anh.Sao em xóa file đi máy lại chậm.

LeMyChinh

hix sạo máy mình vừa flash bản V5 lại ko sử dụng được bluetooth nữa nhỉ.toàn báo "ko thể kết nối bluetooth" thui :(( có ai bị giống mình ko ???

Anther1991

hix sạo máy mình vừa flash bản V5 lại ko sử dụng được bluetooth nữa nhỉ.toàn báo "ko thể kết nối bluetooth" thui :(( có ai bị giống mình ko ???

A kết nối với cái gì?? E vẫn thường hay truyền file với máy tính bằng bluetooth mà có sao đâu @@!
Chợt nhớ ra anh Mỳ Chính im lặng 1 thời gian dài :)

LeMyChinh

uh dạo nỳ bận quá em ah.
ko biết tại sao tự dưng máy anh lại bị vậy nữa
và bật bluetooth nó cứ báo ko thể kết nối thui :(
ko hiểu tại sao nữa hix

Anther1991

uh dạo nỳ bận quá em ah.
ko biết tại sao tự dưng máy anh lại bị vậy nữa
và bật bluetooth nó cứ báo ko thể kết nối thui :(
ko hiểu tại sao nữa hix

A thử xóa mấy thư mục sys, resoure, system, private trong thẻ chưa. Em nghi lỗi ấn náo trong thẻ

LeMyChinh

A thử xóa mấy thư mục sys, resoure, system, private trong thẻ chưa. Em nghi lỗi ấn náo trong thẻ

anh tháo cả thẻ ra test rùi nè vẫn thế 4mat máy luôn cũng thế rùi
đang load FW gốc về flash lại coi.vẫn bị chắc do phần cứng quá....(nghi cái này vì dạo này máy rơi liên tục :(( )

thu0cl4o

sao em cài X-plore nó báo xong rồi nhưng click vào icon no' ra lỗi Bad text (0*3)3 vậy

sheva079

sao mình cài SPB Shell vào một lát RAM mình còn có 27 MB hà Anther ui...có cách nào lấy lại RAM khoảng 40 MB mà không cần Reset máy lại không Anther??? lúc mới Reset thì được 40 MB...lát lại 27 MB...hjc...mình có xài Slide Unlock nữa...không lẽ tốn Slide Ram dữ zạy sao ta:D?? RAM còn it nhưng máy chạy cũng còn nhanh...tại mình sợ RAM ít quá lên mạng với chơi game hem nổi thôi...

Chỉnh sửa cuối:

Anther1991

sao mình cài SPB Shell vào một lát RAM mình còn có 27 MB hà Anther ui...có cách nào lấy lại RAM khoảng 40 MB mà không cần Reset máy lại không Anther??? lúc mới Reset thì được 40 MB...lát lại 27 MB...hjc...mình có xài Slide Unlock nữa...không lẽ tốn Slide Ram dữ zạy sao ta:D?? RAM còn it nhưng máy chạy cũng còn nhanh...tại mình sợ RAM ít quá lên mạng với chơi game hem nổi thôi...

27 MB xài còn thoải mái lắm :D Nếu duyệt web thì đừng chạy gì thêm nữa là được. Các chương trình còn lại thì chạy cùng lúc 4 5 chương trình cũng được.