• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW v50 - 5800] 9 Homescreen Omnia Style by Anther

TungBach

ac ac... V6...Tăng Ram, tăng tốc nữa hả...tăng nhiều quá liệu máy có nóng quá rùi cháy hem đóa...hehehe:))
chạy nhiều mà nóng máy thì dội thêm ca nước đá vào để tỏa nhiệt :D:D

chip_dep_zai

bạn ơi sao mình dùng màn hình Samsung Widget thì nó trắng xoá màn hình chủ là sao.hic

gladia

hix ko hiểu sao mình flash bản mới nhất xong thì lúc nhắn tin ko chọn được bàn phím full QWERTY nhỉ, từ điển cũng thế :(

Sorry, hóa ra mình quên chưa tắt xoay màn hình :D

Anther1991

hix ko hiểu sao mình flash bản mới nhất xong thì lúc nhắn tin ko chọn được bàn phím full QWERTY nhỉ, từ điển cũng thế :(

Sorry, hóa ra mình quên chưa tắt xoay màn hình :D
Đâu cần tắt xoay màn hình, chỉ cần nhấn vào cho ra bàn phím rồi quay ngang điện thoại là có ngay bàn phím qwerty lớn

chip_dep_zai

bạn ơi cho mình hỏi.mình mới format thẻ nhớ.bgiờ ko có file EFSrv.dll thì mình tạo c2z.rmp kiểu gì bgiờ bạn.mấy cái c2z có sẵn ở RP ấn vào thì đều khởi đọng lại máy ko dùng được.hic.

TungBach

bạn ơi cho mình hỏi.mình mới format thẻ nhớ.bgiờ ko có file EFSrv.dll thì mình tạo c2z.rmp kiểu gì bgiờ bạn.mấy cái c2z có sẵn ở RP ấn vào thì đều khởi đọng lại máy ko dùng được.hic.

bạn ơi thử dùng cái c2z này xem thế nào nhé. mình thấy cái này dùng hầu như được tất cả các máy mà không bị khởi động, k bít máy bạn thế nào. thử xem http://www.mediafire.com/?ey0e7f97e2fgjvd

TungBach

Anther1991 ơi , bản V6 ấy , sao mình bấm vào menu mà nó chạy lun Danh bạ là sao nhỉ , ở chủ đề màn hình chủ Samsung ấy.

minhhi1988

bạn ơi ,cái hs samsung để lâu lâu là ko chạm vào đc phải đổi sang hs khác sau đó bật lại cái hs samsung thì mới chạy.... đó là lỗi gì vậy

yeskia

Moderator
Bạn Anther1991 cho mình hỏi chút!
Có cách nào thêm icon vào thanh bar bên trái của HS SS ko? chỉ dùm, mình thử hoài ko được.
Thank nhé!

Anther1991

bạn ơi ,cái hs samsung để lâu lâu là ko chạm vào đc phải đổi sang hs khác sau đó bật lại cái hs samsung thì mới chạy.... đó là lỗi gì vậy
Bạn nói ko chạm được là sao. Ko hình dung được, tả kĩ hơn nhé.

Bạn Anther1991 cho mình hỏi chút!
Có cách nào thêm icon vào thanh bar bên trái của HS SS ko? chỉ dùm, mình thử hoài ko được.
Thank nhé!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?96957-Widget-wizard-v0.11-phần-mềm-tạo-widget-cho-omnia-HD