• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

Asutaka

trời, vậy là h có 2 bản sao, bản a bảo sắp up và bản Symbian^3, vậy bản nào good :-/

viethan2

giá mà mình là hàng xóm bác B nhể...chắc bu a B cả ngày wá. Chờ đợi và chờ đợi...

daugiang1987

Một số hình ảnh bản mới mình sẽ up lên đúng dịp SNPDAVIET còn bản kia để mai mốt up lên cho anh em test trước:

muabonmua

cho mình hỏi chút, sao mình flash con 5530 của mình theo CFW trên thì khi gọi điện loa rất bé phải bật loa ngoài lên mới nghe đc hok thì rất khó nghe,mặc dù mình đã tăng max volum

troly

Well-Known Member
cho mình hỏi chút, sao mình flash con 5530 của mình theo CFW trên thì khi gọi điện loa rất bé phải bật loa ngoài lên mới nghe đc hok thì rất khó nghe,mặc dù mình đã tăng max volum

Bạn xem lại loa thử, mình chả bị bao giờ. Bản nào mình cũng flash hết chả thấy bản nào bị. Bạn là người đầu tiên thì phải!!!:)):)):))