• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

khoa1989

Ram free nhìu hơn, có hiệu ứng menu ở dạng grid,...
Lỗi cũng nhìu hơn =))

tốc độ maý có được cải thiện nhiêu không bạn.chr yếu là những lỗi ji.mình muốn tết quá nhưng lỡ ra mà lỗi nhiều lại phait faslh lại

0908727527

tốc độ maý có được cải thiện nhiêu không bạn.chr yếu là những lỗi ji.mình muốn tết quá nhưng lỡ ra mà lỗi nhiều lại phait faslh lại

Cảm ứng mượt hơn, lỗi là k load videos, có mấy vạch trắng ngay widget khi k có theme full, v.v ( => về bản cũ cho lành :D )

bestboy0096

các bác cho em hỏi cái sau khi cook FW ngày 3-10 thì máy em bắt sóng wifi ko còn ngon nữa?
các bác co cách nào ko chỉ em với?

nobody888

các bác cho em hỏi cái sau khi cook FW ngày 3-10 thì máy em bắt sóng wifi ko còn ngon nữa?
các bác co cách nào ko chỉ em với?

cái này đơn giản mà, bạn kiếm bộ khác flash lại....mà bản 3-10 bắt wifi tốt chán mà bác, thử format lại thẻ rồi flash lại lần nữa xem....nếu flash mà ko format thẻ thỉnh thoảng vẫn có lỗi đấy

Asutaka

tốt nhất các bạn đùng flash bản n97mini, xài rất chán, thua cả c6, lại còn hay lỗi treo máy nữa, quay lại bản 3-10 cho lành, a bảo quyết định ko fixx nữa là đúng lắm!!!

tốt nhất các bạn đùng flash bản n97mini, xài rất chán, thua cả c6, lại còn hay lỗi treo máy nữa, quay lại bản 3-10 cho lành, a bảo quyết định ko fixx nữa là đúng lắm!!!
Uh đúng đấy bác N97Mini này chẵng có gì là nổi bật cả ko được như C6 mà còn lổi nhìu nữa pin ram thì củng vậy không ăn thua rùi bác ơi bác chuyển qua làm lại C6 hay 5530 đi cho lành nghe bác.

mathanh

nhưng bản n97mini chụp hình đẹp, có hiệu ứng menu,,phải chi có 5530 sài mình sẻ fix hết lổi cho

hiện nay bản n97mini dành cho 5800 trên diễn đàn pdaviet và mw là good nhất

hqnghi99

Mình đang xài bản n97mini thấy cũng tốt lắm mà, ram free khá nhiều, tốc độ xử lý nhanh, cảm ứng mượt.

khoa1989

anh bảo ơi ở cái bản không gộp rom của anh có cái menu gì gạt như iphone đẹp thế cho em với

thepianist

Một vấn đề nhỏ thôi nhưng e thấy ở FW N97, ở phần nội dung của HS có thêm mấy mục so với của C6, e thì thik nhất nội dung "Thông báo", nó tiện các a ah^^
Nếu mọi ng cũng thik thì để nhờ a Bảo thêm vào(thực ra e cũng ko biết có đc ko) :)

0908727527

Uh đúng đấy bác N97Mini này chẵng có gì là nổi bật cả ko được như C6 mà còn lổi nhìu nữa pin ram thì củng vậy không ăn thua rùi bác ơi bác chuyển qua làm lại C6 hay 5530 đi cho lành nghe bác.

N97 mini đã chạy đc trên 5530 đâu mà chê ghê thế :|

nhưng bản n97mini chụp hình đẹp, có hiệu ứng menu,,phải chi có 5530 sài mình sẻ fix hết lổi cho

hiện nay bản n97mini dành cho 5800 trên diễn đàn pdaviet và mw là good nhất

A ở q mấy ?
Một vấn đề nhỏ thôi nhưng e thấy ở FW N97, ở phần nội dung của HS có thêm mấy mục so với của C6, e thì thik nhất nội dung "Thông báo", nó tiện các a ah^^
Nếu mọi ng cũng thik thì để nhờ a Bảo thêm vào(thực ra e cũng ko biết có đc ko) :)
C6 cũng có mà X_X

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

Bản N97 mini của bác giang mình đã fix được phần contactwidget rồi, còn phần video mình không sử dụng điện thoại để xem nên chưa biết sao, để test thêm coi nó còn lỗi nào không.

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

mai ra lò nghe a B ! Ae đang háo hức chờ đợi.

ừa thì up lên cho anh em ai thích vọc thì down về test chứ....bản này bác giang cũng đã mod rồi nên cũng chẳng còn gì làm, mình chỉ fix cái contact thôi mà

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

mà mình nghĩ thằng n97 này chưa chắc gì ổn định bằng thằng c6 đâu, nhưng táy máy tay chân down về vọc chơi.

Chỉnh sửa cuối: