• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

hoathac

trời ơi nó bàng có ngón tay út mà. các bản trước khi gọi đến là đầy màn hình anh ah

Bữa giờ bận ko vào mà có nhìu thay đổi wa ta bác chủ topic này chịu khó làm phục vụ anh em 5530 nhỉ có bản mới thấy ai củng khen mà chưa up jo làm phát cho nóng lun thanhk bác nhìu...

thepianist

trời ơi nó bàng có ngón tay út mà. các bản trước khi gọi đến là đầy màn hình anh ah
Bạn thử làm ntn nhé, trc hết cứ thử với 1 contact đã: Vào hình ảnh, chọn bức hình bạn muốn rồi gán lại vào contact đó, đảm bảo hình ng gọi sẽ hiện to
Còn hiện tại, hình ng gọi của bạn bị nhỏ vì đó là hình mà bạn đã gán vào contact, khi bạn copy danh bạ vào thẻ nhớ, thì nó chỉ nén hình còn có tý xíu thôi chứ ko phải là ảnh chất lượng như cũ nữa

hoathac

hihi! tìm ra lỗi rùi. cảm ơn mọi người hướng dẫn nhé. ( mặc dù tìm thấy sau khi thắc mắc)

daugiang1987

hihi! tìm ra lỗi rùi. cảm ơn mọi người hướng dẫn nhé. ( mặc dù tìm thấy sau khi thắc mắc)

Uh đã hết thắc mắc chưa hay còn gì cứ tiếp tục, khổ thân cho cái vụ lưu danh bạ vào thẽ nhớ rồi flash toàn dính lổi ngớ ngẩn ko hà...

varius

mình cài co jtask manager slideunlock với theme itun thôi dùng dc 1 thời gian máy lag wa ko hiểu sao nhiều lúc ko cần kéo thanh slide nó cũng tự mở nũa cơ thế mới đểu

troly

Well-Known Member
mình cài co jtask manager slideunlock với theme itun thôi dùng dc 1 thời gian máy lag wa ko hiểu sao nhiều lúc ko cần kéo thanh slide nó cũng tự mở nũa cơ thế mới đểu

Bạn hỏi gì mà mình đọc chả hiểu gì hết luôn? từ đầu đến cuối chả có dấu ngắt câu gì cả, hiểu được mới lạ.

bebe_cute

bản cook này lộng lẫy woa :x :x e cũng mún show :"> thks a Bảo lần nữa nhé!
[/URL] [/IMG]

conmeoma

bạn chủ ơi, cho mình xin cái theme ngọn cỏ xanh như trong hình đi, mình thích lắm. Lúc hack bản cũ thì có mà sao hack bản mới thì mất òi, chỉ còn theme maemo 5 và nokia white theme ah. Cho mình xin nha, cảm ơn bạn nhiều. À còn nữa, mình muốn cài homesreen là orange-tsunami thì phải làm sao? Vì mình cài rồi, máy báo đã cài đặt rồi nhưng mà 0 có mục homesreen nào cả. Giúp mình thay đổi đa dạng homesreen với

daugiang1987

bản cook này lộng lẫy woa :x :x e cũng mún show :"> thks a Bảo lần nữa nhé!

Thêm bản mới chú trọng đến giao diện trên nữa em

bạn chủ ơi, cho mình xin cái theme ngọn cỏ xanh như trong hình đi, mình thích lắm. Lúc hack bản cũ thì có mà sao hack bản mới thì mất òi, chỉ còn theme maemo 5 và nokia white theme ah. Cho mình xin nha, cảm ơn bạn nhiều. À còn nữa, mình muốn cài homesreen là orange-tsunami thì phải làm sao? Vì mình cài rồi, máy báo đã cài đặt rồi nhưng mà 0 có mục homesreen nào cả. Giúp mình thay đổi đa dạng homesreen với

Đây bạn:

Mấy cái HS đó ko hoạt động trên fw này được

Asutaka

uhm, co bản mới là ok rùi, flash lun rùi test tới sáng mai xem sao, chứ xài bản fix lỗi camera của bản 5-9 mau hết pin wa.

Asutaka

bản này thế là wa ổn rùi a bảo 5, nhưng mà sao từ lúc a bảo fix cái lỗi camera ở bản 5-9 thì cái mod tắt các ứng dụng chạy ẩn ko hoạt động dc trên dt e nữa?

thepianist

bản này thế là wa ổn rùi a bảo 5, nhưng mà sao từ lúc a bảo fix cái lỗi camera ở bản 5-9 thì cái mod tắt các ứng dụng chạy ẩn ko hoạt động dc trên dt e nữa?

Đúng rùi, mình dùng JbakTaskMan cũng phát hiện là mấy ứng dụng danh bạ đồng hồ với Tin nhắn vẫn chạy ẩn
Tuy nhiên vẫn ko ảnh hưởng gì mấy ^^, thế này là quá okie rồi

troly

Well-Known Member
Đúng rùi, mình dùng JbakTaskMan cũng phát hiện là mấy ứng dụng danh bạ đồng hồ với Tin nhắn vẫn chạy ẩn
Tuy nhiên vẫn ko ảnh hưởng gì mấy ^^, thế này là quá okie rồi

Thì mình dùng chính JbakTaskMan đóng nó lại, và khi mình dùng xong nó sẻ tự đóng cho mình luôn haha:)):)):))

daugiang1987

Chép file dưới này vào: C\Private\10202be9 xong khỡi động lại máy nhé