• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

nguyenmt

sao vào music tự nhiên nhảy thẳng vào album thế, để mặc định hay hơn ko thì nhảy vào playlist cũng đc
à bạn có thể cook thêm 1 thư mục Games giống N97 ko, nếu đc thì giúp mình nhé

0908727527

sao vào music tự nhiên nhảy thẳng vào album thế, để mặc định hay hơn ko thì nhảy vào playlist cũng đc

Ờh cái này k để ý nhỉ :| Nhấn vào go to music library cũng zô thẳng album:|

daugiang1987

Đọc kỹ tiêu đề trên nhé đây là mod gộp nên phải có thay đổi mà mình ko rảnh để làm theo yêu cầu nhé ai thích thì tự cook thêm vào

cho mình xin file cái theme nhé chủ thớt. thanks!

Theme của bạn đây:

Chỉnh sửa cuối:

bebe_cute

bản fix này cực tốt :x wa bản này e đã hỉu tại sao các a thích menu 4x4 hihi bản thân e rất ấn tượng khi vừa flash xog! Thanks a Bảo vì đã có nhìu thay đổi wá tuyệt vời! Cảm zác xài mượt hơn rất nhìu,thích hợp cho menu 4x4 cứ lôi ra hết ngoài menu mà vuốt....thích lắm cơ hehe
Àh bản này e thay đổi đc vòg gridroot rùi a Bảo ơi,thks a :)

hoathac

em format thẻ nhớ mà vẫn k cài được cái Patch 4 Run ( FOR Hacked & Unhacked ).sis TTPod

daugiang1987

bản fix này cực tốt :x wa bản này e đã hỉu tại sao các a thích menu 4x4 hihi bản thân e rất ấn tượng khi vừa flash xog! Thanks a Bảo vì đã có nhìu thay đổi wá tuyệt vời! Cảm zác xài mượt hơn rất nhìu,thích hợp cho menu 4x4 cứ lôi ra hết ngoài menu mà vuốt....thích lắm cơ hehe
Àh bản này e thay đổi đc vòg gridroot rùi a Bảo ơi,thks a :)

Test tiếc thế nào sao mà im lặng hết vậy anh em chờ bản kế tiếp thì cho ý kiến lun đi.....

em format thẻ nhớ mà vẫn k cài được cái Patch 4 Run ( FOR Hacked & Unhacked ).sis TTPod

E bỏ đánh dấu vào ô Patch 4 Run cài bình thường qua bên topic việt hóa mà down bản mới nhất được vh bởi kienvp là 3.71 về mà cài nhé

lyquay

sao mình ko đưa thanh danh bạ ra HS như của bạn được vậy, cứ bấm biểu tượng add của thanh số liên lạc ưa thích là nó cứ yêu cầu add hoài chứ ko đưa ra ngoài dc, mình thấy bạn đưa số liên lạc ra dc mà, có cách nào ko giúp mình với nhé

nguyet_nhu

Test tiếc thế nào sao mà im lặng hết vậy anh em chờ bản kế tiếp thì cho ý kiến lun đi.....

bãn này perfect rồi anh à ko có lổi liếc gì đâu mà ý kiến :))
ủa còn bãn kế tiếp nữa hả anh ?
bản này đã hoàn hảo lắm rồi mà còn có thêm bản kế tiếp nửa thì chắc tuyệt với lắm :))

daugiang1987

sao mình ko đưa thanh danh bạ ra HS như của bạn được vậy, cứ bấm biểu tượng add của thanh số liên lạc ưa thích là nó cứ yêu cầu add hoài chứ ko đưa ra ngoài dc, mình thấy bạn đưa số liên lạc ra dc mà, có cách nào ko giúp mình với nhé

Lổi không chịu làm sạch thẽ nhớ trước khi flash đây bạn

lyquay

Lổi không chịu làm sạch thẽ nhớ trước khi flash đây bạn

vậy phải format thẻ nhớ rồi flash thi se dc ha bạn, nếu format rồi flash xong rồi mình chép lại dữ liệu cũ thì có bị lỗi đó nữa ko
thanks

daugiang1987

vậy phải format thẻ nhớ rồi flash thi se dc ha bạn, nếu format rồi flash xong rồi mình chép lại dữ liệu cũ thì có bị lỗi đó nữa ko
thanks

Bạn lưu các dữ liệu quan trong lại rồi format nhé sau đó 4mat lại máy với lệnh *#7370# là đc

chan ge vay, 2 ngay nay bj rot mag, ko lam an dc j het, thay co ban moj ra ma chj nhjn, ruj them thoj,hjx.

E post bài phải có dấu kìa, tối đem wa nhà a flash cho

Last edited by a moderator:

lyquay

mình đã format thẻ nhớ flash lại rồi mà vẫn ko đưa danh bạ ra HS dc bạn ah, bạn đưa ra thế nào mà có 4 cái hình danh bạ ơ HS như của bạn đó chỉ mình làm với

ken_arct

thanks

HIc. Trước mình cũng bị như vậy. Sau tìm ra nguyên nhân là do danh bạ bị lỗi đấy! Nếu dùng PC Suite để sao lưu, thì khi Flash xong, cóp vào máy cũng không lên được hình ảnh đâu. Bạn thử tạo 1 vài số mới, có hình ảnh. Rồi add vào favourite Contact mà xem. :D. Nên sử dụng cái Copy danh thiếp trong mục contact, sẽ đỡ mất nhiều time hơn. :D.
Bản fix này thực sự là.. không còn cái gì để chê nữa.
- Ram khởi động 55MB... sau khi dùng 40~.. và có lúc phục hồi rất nhanh.
- Camera, nút E.M dùng bt.
- Icon 4x4 vừa mắt. khá tiện dụng.
- WWifi và GPRS chạy tốt.
- Pin thì vọc từ sáng tới h, cài các thể loại phần mềm + chơi game..mới mất có 1 vạch. :)).
Cảm thấy quá tốt để ae có thể flash ngay mà ko cần đắn đo. :D. Thanks bn daugiang về sự nhiệt tình nhé. :)

daugiang1987

mình đã format thẻ nhớ flash lại rồi mà vẫn ko đưa danh bạ ra HS dc bạn ah, bạn đưa ra thế nào mà có 4 cái hình danh bạ ơ HS như của bạn đó chỉ mình làm với

Trước khi flash mình lưu danh bạ vào sim không đồng bộ danh bạ với máy tính gì cả và làm sạch các file hệ thống tạo ra trên thẽ nhớ của bản củ sau đó flash và cài bình thường như hình trên đấy hoặc có thể làm theo cách của ken_arct xem thữ nhé

troly

Well-Known Member
Trước khi flash mình lưu danh bạ vào sim không đồng bộ danh bạ với máy tính gì cả và làm sạch các file hệ thống tạo ra trên thẽ nhớ của bản củ sau đó flash và cài bình thường như hình trên đấy hoặc có thể làm theo cách của ken_arct xem thữ nhé

Bản này quá tuyệt, không ý kiến gì nữa đâu. Bản này cất kỹ, có bản mới vẫn cứ test, không ưng ý thì quay lại bản này.:)):)):))

ninjant

Cho mình hỏi cái bản trong cái 5530 của mình FW cao hơn thì Flash có đc không ?????