• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 : Sức sống mới!!! Update versions 2 (20/2/2012) page 13

ganang1234

bạn tháo pin ra rùi làm lại xem! ko dc thj bạn vào các topic hướng dẫn,cái này mình chưa gặp nên chịu!

LeKhangAn

đcược rồi nhưng nó lại bị thế này bạn ơi!

Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
hĩ! m mình đơ luôn
máy của bạn đã hack xong rồi , đôi lúc bị như thế . Bạn tháo pin ra đợi 2>3p bấm khởi động máy nếu lên nguồn thì thưởng thức thành quả thui
mình vừa flash cũng bị như thế , không lên thì flash lại lần nữa

mabuan

bạn edit thêm những j? ae Jaf bản của mình đều thành công có thấy ai bảo k dc đâu:D
p/s: 49 lượt down rùi mà ít người nêu cảm nhận quá:(( ko có lỗi hoặc có lỗi j mọi người cứ cm nên chứ cứ im lặng thế này buồn lắm:(

Mình cảm nhận thế này: Bản của bạn chạy rất ổn. Theme đẹp. Ram khởi động >60MB. Pin thì mình không rõ, vì bật nhạc cho thằng con nghe suốt nên không biết bình thường được mấy ngày, nhưng nghe nhạc cũng chắc 4-5 tiếng. Mình đã edit lại: ẩn cái mapsplazerapp khi dùng tiếng Anh, xoá video call vì 5530 không có. Chỉ có Rompatcher mình không edit lại được, mình bỏ mod của bunrieucua vào nhưng lỗi chắc là do có mod *menu* nên không được. Mình nghĩ vẫn phải để rompatcher chạy vì có 1 số patch hay mình muốn dùng phải làm sao? Ví dụ mình muốn thay effects chẳng lẽ phải jaf lại. Đã xài mấy ngày nay chưa thấy lỗi gì.

ganang1234

Mình cảm nhận thế này: Bản của bạn chạy rất ổn. Theme đẹp. Ram khởi động >60MB. Pin thì mình không rõ, vì bật nhạc cho thằng con nghe suốt nên không biết bình thường được mấy ngày, nhưng nghe nhạc cũng chắc 4-5 tiếng. Mình đã edit lại: ẩn cái mapsplazerapp khi dùng tiếng Anh, xoá video call vì 5530 không có. Chỉ có Rompatcher mình không edit lại được, mình bỏ mod của bunrieucua vào nhưng lỗi chắc là do có mod *menu* nên không được. Mình nghĩ vẫn phải để rompatcher chạy vì có 1 số patch hay mình muốn dùng phải làm sao? Ví dụ mình muốn thay effects chẳng lẽ phải jaf lại. Đã xài mấy ngày nay chưa thấy lỗi gì.
bạn cho mod này vào là ok nha: Resoure

ntdung5530

f92b450f12e3a69a11fd798216d7cec0_40887888.untitled.bmp

khi chỉnh sửa thì bị lỗi này nè các a e ơi

ganang1234

lạ nhỉ mình vẫn dùng bt mà,bạn cho thêm những j vào thế? Hình như bạn xoá nhạc chuông Captaim.aac thì phải?

kenluz

cho mình hỏi mod không căn giữa cách nút Options là mod nào thế bạn gữi mình được ko cám ơn bạn nhiều

aliboy9x

Trong Hình ảnh ko có phần xem ảnh 3d nhỉ :D, có thêm có lẽ pro hơn :D, dù sao cũng cảm ơn bạn , CFW rất OK ;)

À mà còn cái menu mình bấm vào thì màn hình chỉ nháy 1 cái rồi thôi, ko có gì xảy ra hết

ganang1234

Trong Hình ảnh ko có phần xem ảnh 3d nhỉ :D, có thêm có lẽ pro hơn :D, dù sao cũng cảm ơn bạn , CFW rất OK ;)

À mà còn cái menu mình bấm vào thì màn hình chỉ nháy 1 cái rồi thôi, ko có gì xảy ra hết
xem ảnh 3d thì ai thik có thể cook thêm vào mà bạn,mình thik xem bằng mặc định hơn. Còn menu bạn nhớ đọc kỹ cách làm trên #1.

aliboy9x

xem ảnh 3d thì ai thik có thể cook thêm vào mà bạn,mình thik xem bằng mặc định hơn. Còn menu bạn nhớ đọc kỹ cách làm trên #1.

Bạn có thể giúp mình cook vào đc ko , mình tìm mà chẳng thấy, bạn cho mình hỏi thêm là mấy cái mod thì mình download trên forum về rồi copy vào file rofs2 theo đúng đường dẫn rồi đóng gói lại là đc đúng k bạn
Cảm ơn bạn :)

Chỉnh sửa cuối: