• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 : Sức sống mới!!! Update versions 2 (20/2/2012) page 13

ganang1234

I-sms xài dc nha bạn,bạn phải cài nữa,nhận xét ban đầu về bản này là khá ổn,nhưng mod đổi menu hơi chậm,âm thanh nghe nhạc ko dc hay cho lắm,nếu có mod nghe nhạc bản aT nữa là tuyệt,ý kiến khách quan nha,hjhj
đổi menu nhah thế mà còn kêu chậm hả:D thỉnh thoảng đổi có 1 lần. mod nhạc tôi lấy từ a Over you nghe hay thế ông còn chê;;)

minhthang772

đổi menu nhah thế mà còn kêu chậm hả:D thỉnh thoảng đổi có 1 lần. mod nhạc tôi lấy từ a Over you nghe hay thế ông còn chê;;)

sao tôi đổi nó delay chậm quá, mod âm thanh đó treble nhiều quá nghe như máy tàu,mà chắc cũng tùy cảm nhận,hjhj

taothephong

tui cũng thấy isms k dùng đc.nhấn vào thì nó chẳng có hiện tượng xảy ra

ShenTran

Vừa edit xong cái font có ký tự belle giống trên + tiếng tàu + nhiều ký tự tùm lum :D

ShenTran

cái font ở bản tớ up sau ấy còn đẹp hơn sao cậu k thêm:D Font đó tớ phải bỏ bớt ngôn ngữ tàu khựa và hàn chứ để ko cũng full nhưng hơn 10m lên thui:D

mình cần tiếng tàu nên mới kiếm font vừa ý đấy ,
ah khi coi phim thì bị lỗi : đèn xanh và trắng sáng , đèn đỏ tắt , khi sạc pin thì đèn đỏ sáng , đèn xanh và trắng tắt , bạn có mod fix đèn ko , share đi :)

ganang1234

mình cần tiếng tàu nên mới kiếm font vừa ý đấy ,
ah khi coi phim thì bị lỗi : đèn xanh và trắng sáng , đèn đỏ tắt , khi sạc pin thì đèn đỏ sáng , đèn xanh và trắng tắt , bạn có mod fix đèn ko , share đi :)
Mình coi phim bt mà bạn,còn khi sạc là mod đó bạn ko phải lỗi đâu! khi nào pin đầy đèn nó tắt:D Bạn ko muốn thì copy bộ ruler ở bản nào cậu ưng ý vào nhé,tại từ trc mình toàn dùng thế nên ko có ruler khác^^

mabuan

ganang1234 ơi, file rofs của bạn mình muốn cook lại thì dùng soft nào. Dùng NFE không được.