• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

congtutrensan_9x

nghĩa ơi mình dùng n97 mini mà vào phần tin nhắn chạm vào phần viết tin nhắn mà nó cứ trơ ra k hiện bàn phím ảo là bị lỗi gì hả bạn? fix thế nào? :((X_X

xem lại file 10283389.dll trong sys/bin dùng mod xoá căn giữa hay bỏ căn giữa nhưng file này còn quản lý bàn phím nên dùng file không phù hợp nên khi thay vào, vào nhắn tin mới bị lỗi. Dùng phần mềm modqwerty-r để xử lý. Hoặc xem lại plugin trong resource

chjckenboy_18

xem lại file 10283389.dll trong sys/bin dùng mod xoá căn giữa hay bỏ căn giữa nhưng file này còn quản lý bàn phím nên dùng file không phù hợp nên khi thay vào, vào nhắn tin mới bị lỗi. Dùng phần mềm modqwerty-r để xử lý. Hoặc xem lại plugin trong resource

bạn có mod căn giữa k share mình với? cho mình xin cái mod qwerty đó nhé? :))

kemvuondau

do theme bạn cài bị thiếu nhá
Ý bạn là mình FLASH bị lỗi à,và mình muốn thêm bàn phím Qwerty nhỏ,và xóa một số ứng dụng dc ép vào như: perfmon,auto hand...thì làm sao,mong bạn giúp dùm :)

linhmanhnd

R-Final for 5530 RM-504 ấn vào link
Link download ra là bản rm-588_51.0.002_prd.rofs2.rar có nhầm lẫn j k chủ thớt, hay là down về đổi tên thế ???

và phần all core. 2 link "*" và "by me" khác nhau j thế hả bạn
flash thì dùng 1 file roft và 1 file core thoy à ?

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

một ngày thấy khó chịu nghỉ học ở nhà. Ngứa ngáy lại ngồi cfw. Tớ đã hoàn thiện thêm cho cfw khắc phục nhiều lỗi cực nhỏ.
Cfw tổng hợp tốc độ mượt mà c6, xử lý thông minh tối ưu hoá ram, pin trâu n97mini. Không thể đem cfw c6 hay cfw any ofw ra so sánh với cfw n97,n97mini vì sự hoàn hảo của nó.
Tích hợp thêm Qt và Python. Sử dụng duy nhất 1 Minicmd xoá bỏ minicmd2, sửa lại killme, tắt ứng dụng chạy nền. Tăng tốc lên max thay vì 92% như các pb trước. Ram ổn định. Show ram chỉ để biết thêm thông tin. Chứ không phải ram cao máy chạy nhanh hơn hay sẽ chạy được nhiều ứng dụng nặng cùng một lúc.

chjckenboy_18

một ngày thấy khó chịu nghỉ học ở nhà. Ngứa ngáy lại ngồi cfw. Tớ đã hoàn thiện thêm cho cfw khắc phục nhiều lỗi cực nhỏ.
Cfw tổng hợp tốc độ mượt mà c6, xử lý thông minh tối ưu hoá ram, pin trâu n97mini. Không thể đem cfw c6 hay cfw any ofw ra so sánh với cfw n97,n97mini vì sự hoàn hảo của nó.
Tích hợp thêm Qt và Python. Sử dụng duy nhất 1 Minicmd xoá bỏ minicmd2, sửa lại killme, tắt ứng dụng chạy nền. Tăng tốc lên max thay vì 92% như các pb trước. Ram ổn định. Show ram chỉ để biết thêm thông tin. Chứ không phải ram cao máy chạy nhanh hơn hay sẽ chạy được nhiều ứng dụng nặng cùng một lúc.

thế lúc nào ra hàng mới thế bạn? nghe thích quá!

ngocchuc1

bạn ơi làm giùm cho 5530 đi. từ khi bạn đưa các bản 5530 mình chưa setup dc bản nào. có lẽ mình gà quá sao :S :(

muatuyet108

mình đã edit lại bản r-final cho n97 mini rùi! bỏ cái mini cmd vi mình k thích lắm + theme wp7! >:)
Bạn ơi cho mình xin bản R-final n97mini mà bạn đã edit được k? mình flash bản r-final cũ vào thì máy bị lỗi ,mình cũng hơi gà nên ko biết sửa làm sao??^^