• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

ksmanhdung

Chủ thớt ơi, Bạn có bản nào cho Nokia N97 RM-505 không thế? Thích bản này của bạn nhưng mà tìm chẳng thấy cho N97 RM-505 gì cả!

congtutrensan_9x

Chủ thớt ơi, Bạn có bản nào cho Nokia N97 RM-505 không thế? Thích bản này của bạn nhưng mà tìm chẳng thấy cho N97 RM-505 gì cả!

ùm từ từ mình dạo này bận quá. không có thời gian làm cfw. Sửa tớ còn chưa sửa nè

ksmanhdung

THế chủ thớt tranh thủ làm giúp mình bản cho N97 RM-505 với nhé. Thích nhất cái như N9, vuốt từ trên xuống dươii hiện ra cái thanh điều khiển ấy!

Scofield

cái hiệu ứng sao bay này bị lỗi không hiển thị thứ trong lịch , cho vào làm j hở bạn

angellove90

chủ top fix core đi. Bảm mới thì để sau. Làm xong bản cũ cho ae đỡ phải chờ đợi

tuyetngan25

chủ thớt ơi , cái CFW 5800 vẫn ko chuyễn qua dc tap unclock , làm theo cách chủ thớt chĩ vẫn ko qua dc :((

axxaax113

nhờ tấm hình nóng bo3nbg của anh mà con bạn gài em đập nát con 5800 luôn.hix hix,yêu cầu đổi lại cho đở mỏi,hihihi

hellkul

yeuemsaothatkho_why- thế này add = niềm tin ak` anh nghĩa ;)) đính chính là yeuem_saothatkho_why, nick kon` lại add ko thấy gì, core fix sao lâu z anh, lúc trước anh nói core là vài phút thôi ma` :(

congtutrensan_9x

yeuemsaothatkho_why- thế này add = niềm tin ak` anh nghĩa ;)) đính chính là yeuem_saothatkho_why, nick kon` lại add ko thấy gì, core fix sao lâu z anh, lúc trước anh nói core là vài phút thôi ma` :(

anh làm gì có thời gian đâu. dễ lắm em tải core về dùng NokiaFirmwareEditorCore2 bung ra chọn open chọn ROFS calibration nhập 2C hết cột bên phải -> Aplyy ->change CRC32 -> chọn upack . xong vào thư mục rofs trong thư mục NokiaFirmwareEditorCore2 xoá hết đi xong chỉ để lại một tập tin duy nhất ví dụ trungconhec.txt -> repack . File core edit ở trong mục Repack ở thư mục NokiaFirmwareEditorCore2

angellove90

thôi nếu bạn rảnh thì làm hoàn thiện cho ae pb 6 đi. Chờ đợi mỏi mòn lâu lắm để test rồi. Lúc trước lỗi gì đó làm flash bản rm 612 xong phone die

chjckenboy_18

anh làm gì có thời gian đâu. dễ lắm em tải core về dùng NokiaFirmwareEditorCore2 bung ra chọn open chọn ROFS calibration nhập 2C hết cột bên phải -> Aplyy ->change CRC32 -> chọn upack . xong vào thư mục rofs trong thư mục NokiaFirmwareEditorCore2 xoá hết đi xong chỉ để lại một tập tin duy nhất ví dụ trungconhec.txt -> repack . File core edit ở trong mục Repack ở thư mục NokiaFirmwareEditorCore2
nghĩa ơi làm sao để fix lỗi k xóa đc hình vừa chụp ngay ở camera mà mình vào gallery để xóa thì hiện thông báo la system error, chỉ mình để về mò thử xem thế nào! :-?