• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

chjckenboy_18

chụp xong nói có hỏi lưu hay gửi xoá luôn mà
lỗi đó đó, mình bấm xóa nó có hỏi thì mình bấm yes nhưng mà vào gallery thấy vẫn còn, mình bấm xóa thì nó báo la system error! fix thế nào đây, có phải là do file hệ thống ẩn lúc cook mod vào rom file đó là bị lỗi k bạn??? :-?

congtutrensan_9x

lỗi đó đó, mình bấm xóa nó có hỏi thì mình bấm yes nhưng mà vào gallery thấy vẫn còn, mình bấm xóa thì nó báo la system error! fix thế nào đây, có phải là do file hệ thống ẩn lúc cook mod vào rom file đó là bị lỗi k bạn??? :-?
không phải đâu lỗi này bạn khởi động lại máy thử xem. thỉnh thoảng tớ cũng bị như thế

0903511386

khi nào thì fix xog bản c5 03 za a nghĩa, từ trước đến giờ mới thấy một bản sáng giá thế này

babykid

đã có mem nào thử bản R-Final 5800 chưa, thấy có sữa lỗi bàn phím kìa, cho nhận xét thử đi :D

chjckenboy_18

flash lai đi bản mới nhất nhá :D

tớ có 2 cái 5k8 1 cái đang dùng r-final = OK, cái thứ 2 đang dùng cfw 5800 v60.0.003 Đỉnh cao của CFW 5800 by dangquy197, nhưng mà nó bị 2looxi mình vừa nói đó mà fix hoài k ăn thua nên nhờ bạn chỉ giúp!!! :mad:)

angellove90

đợi mãi pb6 cho c6 mà chưa có. Mà cái belle top bar là ứng dụng hay mặc định flash xong là có vậy?

hathieng_2804

N97 mini RM-555 lỗi không khởi động được a chưa sữa core nữa hả...... e ngồi đợi mấy hun nay mà thấy nóng ruột ghê..:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

newsong

nghĩa ơi. Chỉ hộ mình cách fix camera với. Nhìn ngon tn mà không dùng camera được.ᒼ