• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

quanghanhk45

Fix hộ mình cái camera 5233 với dùng các cách mà các bạn giới thiệu đều không được. kết bản V6 này quá mà không xài được vì lỗi camera

chjckenboy_18

Fix hộ mình cái camera 5233 với dùng các cách mà các bạn giới thiệu đều không được. kết bản V6 này quá mà không xài được vì lỗi camera
thì dùng tạm bản very good đi trong khi chủ top đang fix!!! k thấy chữ đang fix hả bạn!!!

hathieng_2804

chưa sữa được nữa hả....ver 3 - 4 của n97 mini thì bị lỗi MENU , ver 6 thì bị lỗi không khởi động được lun.......chán quá

chjckenboy_18

mấy bữa nay sao chủ top chạy mất dép đi đâu rùi nhể??? có tin gì hot thông báo cho anh em phấn khởi với!!! =))

hellkul

xin đừng lảng vảng vào đây để pr cho nhg~ cfw khác, hãy bàn luận chia sẽ về cfw này để ko loãng topic

rylthanhhai

bản Final 5800 nói chung là giống ver6 phải ko bạn. để khỏi mất công flash lại, xài ổn định bữa h rồi flash lại cài apps mệt lắm :))