• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

chjckenboy_18

mình đang dùng tạm bản ''cfw 5800 sự kết hợp giữa s^3 và belle'' của js_anhtuan bên symbianvn.net, bản này dùng ổn định k có lỗi gì cả!!! nếu muốn thì có thể xài tạm chờ bạn nghĩa fix lỗi ver6! :)):)):)):-?

angellove90

thế ver 5 không có cho c6 à. Nhìn đẹp quá mà không có để test. Cái v6 flash không lên nguồn đc.

uranusqueen

Ừm.. đúng rồi đó... V6 mình flash xong.... lên màn hình rồi hiện 2 sọc xanh đỏ cái tắt ngúm luôn....

congtutrensan_9x

mình đang dùng tạm bản ''cfw 5800 sự kết hợp giữa s^3 và belle'' của js_anhtuan bên symbianvn.net, bản này dùng ổn định k có lỗi gì cả!!! nếu muốn thì có thể xài tạm chờ bạn nghĩa fix lỗi ver6! :)):)):)):-?

bản này 5800 bị lỗi à. tớ dùng 5800 nhé. :))~

congtutrensan_9x

5233 lỗi camera cho fix này thử xem, dc nhớ thanks Fix camera 100%
còn lỗi gì ko mọi người

ver trên anh port to chưa fix lỗi. em test nếu còn lỗi gì thông báo anh nhé. Chắc lỗi mỗi camera, anh đang cover lại ver6 cho hết vào rofs2 tăng dung lượng ổ C. 5800 trống 79.8 mb kém bình thường là 2mb

angellove90

fix cả của c6 00 nữa nhé pb6 ý. Flash core với rofs2 cũ kô bật đc nguồn, die phone. Đang dùng bản c6v42 final 1 cook để đợi bản này hoàn thiện

hellkul

Không cài được. Phần cài đặt đã có sẵn. Mình cài thử cả C lẫn E đều vậy
open4all chưa, cho vào rofs cho chắc, thường thì toàn dùng cái vày cho ver 3-4-5 lỗi camera ;)) chúc thánh công, h vô học roài, ráng test cái này sớm nhất, có gì đổi dt lun ^^!~