• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

hellkul

Ồ, có ver 6 rồi ak`, đúng là cái splash nóng wa', con theme thì anh cài hay nó mặc định z, e đang đọc truyện trên mạng, đợi đọc xong thì tắt UC rồi flash, cứ treo UC suốt ^^!

0541120140

Ồ, có ver 6 rồi ak`, đúng là cái splash nóng wa', con theme thì anh cài hay nó mặc định z, e đang đọc truyện trên mạng, đợi đọc xong thì tắt UC rồi flash, cứ treo UC suốt ^^!
helkul đã trở lại ;))* he buyback !!

chjckenboy_18

ver 6 đang có 1 số lỗi, chỉ có 5800 là k có lỗi thôi! đợi chủ top fix all đã! :D

saker1990

Vừa flash xong. Cảm nhận đầu tiên là máy chạy cứ đơ hoài :))
Công nghệ Minicmd nó hay đơ thỳ phải ^^

tuyetngan25

vẫn ko dc bạn ơi , chuyển qua tap unclock ko dc , mình bấm vào miniCMD rùi khởi động lại cũng ko chuyển

nguyenij

5530 flash ok. nhưng còn một số lổi chủ topic uj! không cháy đèn xanh! không bật được đèn flash! còn nhìn thấy 2 chữ Mobifone hoặc dô menu cũng 2 chữ menu v.v.. có cách nào tắt được 1 chữ của hệ thống hong! mong chủ topic hướng dẫn giúp mình nha!

nguyenij

5530 flash ok. nhưng còn một số lổi chủ topic uj! không cháy đèn xanh! không bật được đèn flash! còn nhìn thấy 2 chữ Mobifone hoặc dô menu cũng 2 chữ menu v.v.. có cách nào tắt được 1 chữ của hệ thống hong! mong chủ topic hướng dẫn giúp mình nha!
Hiện tại 5530 chỉ còn 2 lổi là không cháy đèn xanh, với không mở được đèn flash mong chủ topic giúp đở mình sớm khắc phục nha! hjhjhj

quataomtv2002

5800 chay phiên bản 6 ok rồi nhưng thấy giới thiệu la quét nhạc o e:/music ma copy nhạc vào đó có quét đâu. chủ toppic sứa cái