• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

vuanhtb86

ở topic mình có bạn nào có path ẩn đồng hồ mặc định của máy không cho mình xin với

xXxDEMONxXx

Chỉnh lại hình boot mặc định trong rofs2 làm sao vậy bạn, bản 6 tắt mở có cái hình boot phản cảm quá ?

congtutrensan_9x

Chỉnh lại hình boot mặc định trong rofs2 làm sao vậy bạn, bản 6 tắt mở có cái hình boot phản cảm quá ?

phản cảm là sao. he hé . Bạn không phải con trai à. Có thể thay đổi rofs/resource/apps thay 2 file splashscreen với sysap

chủ thớt cho mình hỏi 5800 mún chuyển sang tap unclock làm sao thế chủ thớt
bạn vào minicmd2 nhấp vào nó rồi khởi động lại là được

menkute888

bạn thay tâp tin SplashScreen.mif ở trong c/resource/apps

http://www.mediafire.com/file/y4wmoh4hm4j/N97 splashscreen.rar

-Copy SplashScreen.mif vào c/resource/apps
-----------------------------
Có 1 số file .mif, bạn dùng file nào thì tùy, SplashScreen.mif (for startup) và SysAp.mif (for shutdown)
-------------------------------------------------

TO CHANGE YOUR S60v5 PHONE's SHUTDOWN SPLASHSCREEN

Tải và giải nén
http://www.mediafire.com/file/qvj5vnwjtmm/shutdown splashscreen.rar

Copy 'sysap.mif' và 'sysap.r01' vào c/resource/apps

CHỈ CẦN COPY 2 FILE .MIF, ko COPY GÌ THÊM

hy_buon

cần giúp gấp... mình dùng nokia 5530 sau khi flash phien ban 6 xong thì chỉ hiện lên màn hình khởi động rồi lại tắt nguồn. ai có cách khắcphục chỉ dùm mình. mình đã flash lại 2 lần rồi mà vẫn vậy....

congtutrensan_9x

cần giúp gấp... mình dùng nokia 5530 sau khi flash phien ban 6 xong thì chỉ hiện lên màn hình khởi động rồi lại tắt nguồn. ai có cách khắcphục chỉ dùm mình. mình đã flash lại 2 lần rồi mà vẫn vậy....

tải bản mới nhất về rồi tiến hành flash với all core

mà mấy anh mod đâu hết rồi bảo đổi tên hộ tên topic thành ver 6 hộ em cái mà