• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

ksmanhdung

Sao mà lắm phiên bản thế? Không rõ lấy cái nào cho vào cái nào nưa. Hướng dẫn lại Chủ thớt ơi!

chjckenboy_18

Sao mà lắm phiên bản thế? Không rõ lấy cái nào cho vào cái nào nưa. Hướng dẫn lại Chủ thớt ơi!
về core thì bạn tải core cho dòng máy bạn đang dùng ở phần ''all core'' bên dưới, còn rofs thì bạn tải rofs đúng máy bạn dùng ở phần ver 5: là ver mới nhất đã đc chủ top fix hết lỗi >tải về và jaf bình thường có gì đâu mà k rõ hả bạn! :-?:-?:-?

hellkul

ta lại tái xuất giang hồ =)), mấy ngày nữa là đầu tháng 8, mong là anh nghĩa giữ lời hứa ver 6 ;))

ranhomang11

5530 Sao k flash được nhỉ. Toàn báo missing file. Mặc dù đã copy đủ file.Báo missing file rofs.v05 (trong khi đó kia là rofs.v02) :((

hellkul

anh nghĩa h xài yh nào nhỉ, dạo này thấy chả onl, còn cái win7 của anh, lên cài activate gì đấy của MS, mất key roài, z mà bảo key xịn, may mà em có loader xịn =)), ver 6 sắp xong chưa anh. tháng 8 đến roài, tính kím 1 bản vjp zo trường khoe tý =))

congtutrensan_9x

Mình chưa dùng bản của OverU nhưng dùng X6 ver5 này thì loa cũng bình thường chắc bằng X6 FW gốc.
max hết cỡ rồi. muốn thử phải bỏ 2 máy ra test. với nghe to quá loa nhanh hỏng, nhanh hết pin. 5800 loa max nó tưởng hàng tàu

kenillo95

5530 Sao k flash được nhỉ. Toàn báo missing file. Mặc dù đã copy đủ file.Báo missing file rofs.v05 (trong khi đó kia là rofs.v02) :((
Bạn đổi tên file rof2 về RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05 rồi jaf xem được không nhé. Được thì thanks mình 1 cái.

congtutrensan_9x

anh nghĩa h xài yh nào nhỉ, dạo này thấy chả onl, còn cái win7 của anh, lên cài activate gì đấy của MS, mất key roài, z mà bảo key xịn, may mà em có loader xịn =)), ver 6 sắp xong chưa anh. tháng 8 đến roài, tính kím 1 bản vjp zo trường khoe tý =))

chú nói thế nào. anh vẫn dùng update bình thường. Không anh bảo chú dùng làm gì. Chú nói làm anh thấy hài quá

tuan291188

5230 V5 nói chung là mượt, ram cao tuy nhiên bị lỗi camera...ae nào bị ko nhỉ?!? Mong bản 6 sẽ khắc phục được=D>
ps: Bỏ ovimap thì hơi tiếc:|:-/

congtutrensan_9x

5230 V5 nói chung là mượt, ram cao tuy nhiên bị lỗi camera...ae nào bị ko nhỉ?!? Mong bản 6 sẽ khắc phục được=D>
ps: Bỏ ovimap thì hơi tiếc:|:-/

dùng google maps hoặc cài ovi maps vào cũng được mà :D

Anh em dùng 5800 chuẩn bị mang máy ra chiến đấu nào =))

+ Đã có phiên bản 6 FOR 5800 RM-356^^!~

Mấy anh mod sửa dùng em tên topic thành ver.6

Chỉnh sửa cuối:

ranhomang11

5530 Sao k flash được nhỉ. Toàn báo missing file. Mặc dù đã copy đủ file.Báo missing file rofs.v05 (trong khi đó kia là rofs.v02)
Bạn đổi tên file rof2 về RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05 rồi jaf xem được không nhé. Được thì thanks mình 1 cái.
Không được b ơi, lên được cái hình khởi động rồi lại đen thui :(

PS: bản V6 để toàn hình hót thế này >:)>:)
Cũng như V5, chạy một tí lại tắt ngóm. cái rofs.v02 và cái V05 có khác nhau j k biết.Cứ vào Cài đặt là reset :(:(

Chỉnh sửa cuối: