• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

ranhomang11

K tài nào chuyển menu về 4x4 được. Flash xong thì nó là 3x4, chuyển theme 1 cái là lại thành 4x3 :(

listening2009

Cái cam vẫn fix chưa đc bác nghĩa ơi.E cài nó báo "Không thể cài đặt.phần cài đặt này đã có sẵn"

chjckenboy_18

bác nghĩa ơi! vẫn bị bác ak, nhưng mà nếu sạc bằn cổng usb rùi bật nguồn lên dùng vẫn bình thường, nhưng nếu rút ra rùi tắt nguồn bật lại vẫn bị, hay là do máy bị chập nhỉ??? cho mình hỏi lun là cái CNT bên cạnh PPM nó k sáng đèn thì flash có sao k???

love4

down bản v6 và all core về có phải đổi tên lại ko bạn ơi.nó báo corup missing

congtutrensan_9x

down bản v6 và all core về có phải đổi tên lại ko bạn ơi.nó báo corup missing
bạn lôi file rofs2 vào bảng jaf chọn ppm rồi tiến hành flash

Cái cam vẫn fix chưa đc bác nghĩa ơi.E cài nó báo "Không thể cài đặt.phần cài đặt này đã có sẵn"
anh vừa lên lớp giờ anh xem lại ứng dụng ý

xóa cái menubar khỏi rofs2 làm sao vậy bạn?
xóa lan.sis trong rofs2/data

bác nghĩa ơi! vẫn bị bác ak, nhưng mà nếu sạc bằn cổng usb rùi bật nguồn lên dùng vẫn bình thường, nhưng nếu rút ra rùi tắt nguồn bật lại vẫn bị, hay là do máy bị chập nhỉ??? cho mình hỏi lun là cái CNT bên cạnh PPM nó k sáng đèn thì flash có sao k???
không ảnh hưởng gì bạn à. Chỉ cần MCU PPM APE

Chỉnh sửa cuối:

chjckenboy_18

của mình nó phải cắm cab usb đợi nó lên rùi ấn nút nguồn mới dùng đc bạn ak, cái camera bật lên đen thui + đèn flash tự nhiên bật sáng lên như đèn pin!!! bản nay vẫn còn lỗi

congtutrensan_9x

của mình nó phải cắm cab usb đợi nó lên rùi ấn nút nguồn mới dùng đc bạn ak, cái camera bật lên đen thui + đèn flash tự nhiên bật sáng lên như đèn pin!!! bản nay vẫn còn lỗi

dùng mod camera ở trên nhá mình mới update

Mod sửa dùm em tên topic lên thành ver.6

tieulong111194

bác cho tui hỏi cách flash vs.tải về có 2 file flash thế nào.tui thử chèn vào fw tải từ navi rùi flash mà ko dc.bác giúp tui nhanh nhak.máy tui là c5-03 ak
Mình fl bằng phoenix ak.

congtutrensan_9x

bác cho tui hỏi cách flash vs.tải về có 2 file flash thế nào.tui thử chèn vào fw tải từ navi rùi flash mà ko dc.bác giúp tui nhanh nhak.máy tui là c5-03 ak
Mình fl bằng phoenix ak.

dùng jaf bạn nhé flash 2 file không dùng phoenix được nhé

chjckenboy_18

bản n97 mini bị lỗi khởi đông sau khi flash rùi nghĩa ơi! mình flash lại bản cfw của bạn nuhoang90 xong bật lên vẫn khởi độn bình thườn này!!! bạn xem lại giúp mình với! ~X(