• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

nguyenij

bác nào cho cái nhận xét 5530 i! chạy thành công chưa các bác. mình chạy xong rùi nhưng khởi động lên tới hình iphone kill rùi tắt nguồn khởi động lại cứ như vậy cho tới khi máy không khởi động nữa huhuhu

congtutrensan_9x

bác này ở ĐH CN ak mình ngay cạch đó,cho mình hỏi 2 vấn đề là cái trình nghe nhạc mặc đinh của máy ko nhận bài hát và làm sao để bỏ cái chữ viettel trên đầu đi
máy 5230 nhé

Học công nghiệp thôi. Chứ nhà cách đấy xa xa =))
Nhạc quét tại E:/music . Dùng mod ẩn logo hoặc phần mềm

longtrai

bác nào cho cái nhận xét 5530 i! chạy thành công chưa các bác. mình chạy xong rùi nhưng khởi động lên tới hình iphone kill rùi tắt nguồn khởi động lại cứ như vậy cho tới khi máy không khởi động nữa huhuhu

đã fix 5530 đâu bạn, bác chủ bận dota nên đợi dài nhá ^~^ !!

victory91091

sao bản 5233 phiên bản 5 lại chỉ co 50.1.002 chứ không phải 51.1.002 . tiếc quá:(
với lại cái bản belle version có v51 thì chế độ tiếng việt lỗi tùm lum . phải chỉnh sang themes khác thì mới vào được menu phone

Chỉnh sửa cuối:

whitesmile

sao bản 5233 phiên bản 5 lại chỉ co 50.1.002 chứ không phải 51.1.002 . tiếc quá:(
với lại cái bản belle version có v51 thì chế độ tiếng việt lỗi tùm lum . phải chỉnh sang themes khác thì mới vào được menu phone

đổi tên file rofs2 thành 51.1.002 là ok mà. dùng core v51 nhé :)

congtutrensan_9x

đã fix 5530 đâu bạn, bác chủ bận dota nên đợi dài nhá ^~^ !!

Hôm qua đội mưa đi đón bạn gái. Cúm rồi.hixhix. Dạo này mình đen quá. Mình chỉ port to mà cũng bị lỗi. Chứ giờ tải core n97 về ngại kinh. Ver 6 dùng cfw c6 nhé.
Ae ckém gió tí đê.

chjckenboy_18

Hôm qua đội mưa đi đón bạn gái. Cúm rồi.hixhix. Dạo này mình đen quá. Mình chỉ port to mà cũng bị lỗi. Chứ giờ tải core n97 về ngại kinh. Ver 6 dùng cfw c6 nhé.
Ae ckém gió tí đê.
tội thế, chắc ny cậu cảm động lắm nhỉ =D>! cậu up ver 6 cho cả n97 mini lun nhé! thanks:-?

luv_mit

Member
Phiên bản 5 này chưa khắc phục đc lỗi khi dùng theme khác theme black, vào mục cài đặt tự văng ra ngoài luôn, ko thể cài đặt nổi, cái lỗi này ở phiên bản 4 đã có rồi bạn ơi, bạn fix lẹ nha.
Cố gắng ra final sớm nha bạn !!!

aomong41

Mình Jaf N5800 hoài không được, Cho mình hỏi là down về rosf2 là của V20. mà core của huynghia với Binh24 lại là của Ulkraine mình jaf hoài không được. Còn chuyển đuôi file rosf2 sang V05 thì Jaf được nhưng là hiện lên màn hình trắng rồi liệm dần, trong khi đó Jaf lại V60 của N5800 thì chạy bình thường, và jaf reload steath cũng chạy bình thường.
Jaf hoài không được, bùn quá. ai giúp mình up bộ core và file rosf2 đã jaf thành công cho mình với.

chjckenboy_18

Mình Jaf N5800 hoài không được, Cho mình hỏi là down về rosf2 là của V20. mà core của huynghia với Binh24 lại là của Ulkraine mình jaf hoài không được. Còn chuyển đuôi file rosf2 sang V05 thì Jaf được nhưng là hiện lên màn hình trắng rồi liệm dần, trong khi đó Jaf lại V60 của N5800 thì chạy bình thường, và jaf reload steath cũng chạy bình thường.
Jaf hoài không được, bùn quá. ai giúp mình up bộ core và file rosf2 đã jaf thành công cho mình với.
bạn bị giống mình, nhưng chủ top up rofs2 fix lỗi rùi, bạn jaf với core ''5800 edit by me'' của chủ top ấy là ok, mà bạn xem thử cái ppm nó có sáng lên k, nếu k thì lấy rofs2 trong đường dẫn kéo thả vào đó rùi flash! :))

xzxCupidxzx

x6 bị mất dịch vụ sim nha chủ top ơi hum nay kiếm chỗ ứng tiền mà không thấy đâu nản =.=