• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

chjckenboy_18

chủ top ơi mình flash con 5800 của mình sao vẫn cứ nhấp nháy hoài afk? bạn kiểm tra lại bản này giúp mình với! mình dùng bản 3 k việc j sang bản 5 tèo lun!!:((

nguyenij

có bác nào chạy thành công 5530 hướng dẫn mình với nha! mình chạy hoài không được hjxhjx

luv_mit

Member
Phải nói 1 điều là phiên bản này pin cực kì trâu luôn ấy bác ạ :)
hiện tại em đang sài phiên bản 4 thôi, 1 số lỗi có thể tự khắc phục đc, nên chưa muốn sài phiên bản 5 này. pb 5 này pin vẫn TRÂU chứ bác?
Em khoái pin trâu lắm đó, hôm bữa nghe nhạc từ 8r tối, ngủ quên đến 8h sáng hôm sau mới chỉ hết 1 tý vạch, xong 11h đến gần 12h, tiếp là 7r tối đến 10r tối. Vậy mà vẫn còn 1/3 pin. Khoái lắm, ai chưa cài phiên bản này ,nên dùng thử.

Bác cho em hỏi, cái 5 phím tắt đó là mod cố định khi hack xong tự có hay phải mở lên đây ạ?

chjckenboy_18

Phải nói 1 điều là phiên bản này pin cực kì trâu luôn ấy bác ạ :)
hiện tại em đang sài phiên bản 4 thôi, 1 số lỗi có thể tự khắc phục đc, nên chưa muốn sài phiên bản 5 này. pb 5 này pin vẫn TRÂU chứ bác?
Em khoái pin trâu lắm đó, hôm bữa nghe nhạc từ 8r tối, ngủ quên đến 8h sáng hôm sau mới chỉ hết 1 tý vạch, xong 11h đến gần 12h, tiếp là 7r tối đến 10r tối. Vậy mà vẫn còn 1/3 pin. Khoái lắm, ai chưa cài phiên bản này ,nên dùng thử.

Bác cho em hỏi, cái 5 phím tắt đó là mod cố định khi hack xong tự có hay phải mở lên đây ạ?

5 phim tắt đó dùng phần mềm trong mục ứng dụng đó bạn, khi flash xong thì nó tự chạy nhờ có minicmd, bạn có thể tắt nó đi cũng được, :-?

Chỉnh sửa cuối:

dungby4

mình dùng 5250 . Bản của mình flash trắng màn rùi tắt máy
lúc làm cho máy mình bạn vứt mod vào hay port sang thế ? Nếu port thì từ bản nào ? Port xong cần fix gì không ?

hellkul

ý tưởng đâu mà nhiều thế. ra liên tục nhiều mệt. đang dùng ver 6 rồi nhưng chưa up vội cho lắng một thời gian đã
cho hình hay beta anh em rảnh test ( ban nào ko mún test thì thôi chờ filnal) chứ để ra ver 6 lun dính lỗi mắc công fix, góp ý chứem ko test dc, đang ở xa nhà ^^!~

chjckenboy_18

ý tưởng đâu mà nhiều thế. ra liên tục nhiều mệt. đang dùng ver 6 rồi nhưng chưa up vội cho lắng một thời gian đã
nếu bạn cỏ ra ver 6 thì cho n97 mini 1 bản đi, ver 3 có mà sao ver sau lại k có thế chủ top, dù gì cũng port từ nó sang mà! :))

chjckenboy_18

cho hình hay beta anh em rảnh test ( ban nào ko mún test thì thôi chờ filnal) chứ để ra ver 6 lun dính lỗi mắc công fix, góp ý chứem ko test dc, đang ở xa nhà ^^!~
mình đồng ýk với bạn heokun đó, cử ra ver 6 để ae test thử nếu có lỗi thi fix cho nhanh đỡ tốn time của bạn hơn, hết lỗi thì chơi final lun!!! :)) :))