• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

asleepcowboy42

Anh ơi, hầu như tất cả các máy X6 hiện nay là v40.02, mà hình như file rofs2 của anh là v32, thế thì làm sao jaf được ạ?

congtutrensan_9x

làm sao để hiện cột pin và sóng hả chủ top

reset máy minicmd chạy thì nhấp huỷ.
5800 mai tớ sẽ xem lại.
X6 bạn đổi tên phù hợp với core là được.
Ver6 tớ chả dám làm nữa mọi người kêu nhiều quá.

rylthanhhai

mình thấy chủ yếu bị kêu ở mấy máy khác thôi vì bạn ko có máy để test. mình đang xài 5800 thấy rất ổn và rất thích CFW này :)

Luu_Tan_Vu

cách dễ nhất là cook 1 bản 5800 thật ok dựa vào cái file port mình up rồi port máy khác là ok

chjckenboy_18

nghĩa ơi sao mình flash con 5800, nó báo done done thì màn hình nhấp nháy mấy cái rồi nhiễu màu như tv, k hiện chữ nokia => tắt ngóm lun, tự nhiên hum nay flash xong lại giở chứng chứ! mình flash trên win 7:(:)(:)((!help

newsong

nghia ơi. không dùng được tap to unlock với bàn phím qwerty bị lỗi.làm tn dể sửa vậy

heroducanh91

nghĩa ơi sao mình flash con 5800, nó báo done done thì màn hình nhấp nháy mấy cái rồi nhiễu màu như tv, k hiện chữ nokia => tắt ngóm lun, tự nhiên hum nay flash xong lại giở chứng chứ! mình flash trên win 7:(:)(:)((!help

die phone, bản FW này coi chửng thấp hơn bản bạn đang dùng. tìm bản mới nhất flash lại là hết

newsong

đã fix lỗi hoàn toàn của 5230.cò ai biết minicmd2 bỏ đi như thê nào k.mình dùng mỗi tap to unlock nên bjo minicmd2 k còn tác dụng nữa

newsong

nghĩa ơi. có ký tự danh bạ không share đi. để phím phải danh bạ hiện chữ nhìn xấu quá