• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

huythai48

bản đó bị lỗi khóa màn hình mà, khóa màn hình xg thì mở lên màn hình tối thui, đã fix đâu

bạn xài 5530 luôn a`, bạn flash thử chưa

Mình cũng xài 5530 nhưng chưa flash phiên bản 4 này . Mình tưởng chỉ có phiên bản 3 mới có lỗi chứ và đ fix lỗi rồi mà ! :-?

huythai48

bản đó bị lỗi khóa màn hình mà, khóa màn hình xg thì mở lên màn hình tối thui, đã fix đâu

bạn xài 5530 luôn a`, bạn flash thử chưa

Mình cũng xài 5530 nhưng chưa flash phiên bản 4 này . Mình tưởng chỉ có phiên bản 3 mới có lỗi chứ và được fix lỗi rồi mà ! :-?

congtutrensan_9x

Splash srceen

longtrai

Mình cũng xài 5530 nhưng chưa flash phiên bản 4 này . Mình tưởng chỉ có phiên bản 3 mới có lỗi chứ và đ fix lỗi rồi mà ! :-?

bản v4 chưa fix bạn a`, đợi chủ thớt rời quê về nhà mới làm

longtrai

bản v4 chưa fix bạn a`, đợi chủ thớt rời quê về nhà mới làm

wavelove

hix hăm hở lên down vì thấy tên dc đổi rui tưởng bản đã fix cho x6 RM-559 flash xong vẫn thấy camera 2Mp , chủ thớt chưa sửa lỗi này ah

dragonkiller

xem video cứ reset mãi, open4all rồi mà vẫn vậy, xem dc 1 lúc thì mờ dần, xong ten tèn...., còn flash thì cho em xin cái nào ảo ảo vs đừng có nóng nha, cháy main hết ;))

chilaaogiac

cho m hỏi ban có pm xem tivi cho n97 k m k biết kiếm ở đâu hix xl vi spam nhưng m k biết tim đâu giups m vơi

Wanted_boy187

hix hăm hở lên down vì thấy tên dc đổi rui tưởng bản đã fix cho x6 RM-559 flash xong vẫn thấy camera 2Mp , chủ thớt chưa sửa lỗi này ah

Nghe nói sắp có V5 rồi , đợi mấy ngày nữa đi , chắc sẽ fix cái đó .
Mà mọi người dùng có thấy bản này có vẻ tốn pin không ? Máy mình nạp đầy , nghe được mấy bài hát , bỏ túi quân vài tiếng bỏ ra thấy " ngủm " rồi . Nói thật mình dùng nhiều bản rùi thì thấy bản của OverYou vẫn là ít tốn pin nhất hjx

Wanted_boy187

Mà mọi người dùng có thấy bản này có vẻ tốn pin không ? Máy mình nạp đầy , nghe được mấy bài hát , bỏ túi quân vài tiếng bỏ ra thấy " ngủm " rồi . Nói thật mình dùng nhiều bản rùi thì thấy bản của OverYou vẫn là ít tốn pin nhất hjx :(

hdgv

Mà mọi người dùng có thấy bản này có vẻ tốn pin không ? Máy mình nạp đầy , nghe được mấy bài hát , bỏ túi quân vài tiếng bỏ ra thấy " ngủm " rồi . Nói thật mình dùng nhiều bản rùi thì thấy bản của OverYou vẫn là ít tốn pin nhất hjx :(
cho cái link đó tham khảo đi bạn =D>

congtutrensan_9x

uhm. Bản đấy tiết kiệm pin hơn 1 tý thôi. Mà được cái náy mất kái kia. Tốc độ chíp ép xung nhanh hơn, fps cao, mod belle full dĩ nhiên là phải tốn pin hơn rồi. Mà cũng còn phụ thuộc mức độ sử dụng, tình trạng pin và máy. Máy bị ăn nguồn thì cũng phải bó tay. Nếu muốn pin trâu nhất thì hãy sử dụng một cách hợp lý. Tớ hay đi chơi xa. Lên em 5800 tớ có tận 3 quả pin 1 sạc không dây tích hợp chân đa năng. Nhưng mà cũng chỉ trụ được 4 ngày ôi facebook mobile.

hdgv

X6 dùng 1 thời gian, tìm số trong danh bạ xong gọi cũng không được, nhắn tin cũng không được, phải cài thêm youlu để khắc phục tạm. đang chờ v5 hoặc một cfw khác :(

Wanted_boy187

uhm. Bản đấy tiết kiệm pin hơn 1 tý thôi. Mà được cái náy mất kái kia. Tốc độ chíp ép xung nhanh hơn, fps cao, mod belle full dĩ nhiên là phải tốn pin hơn rồi. Mà cũng còn phụ thuộc mức độ sử dụng, tình trạng pin và máy. Máy bị ăn nguồn thì cũng phải bó tay. Nếu muốn pin trâu nhất thì hãy sử dụng một cách hợp lý. Tớ hay đi chơi xa. Lên em 5800 tớ có tận 3 quả pin 1 sạc không dây tích hợp chân đa năng. Nhưng mà cũng chỉ trụ được 4 ngày ôi facebook mobile.

Uhm cái đó mình có thể cảm nhận được ;;) . Công nhận bản này khi chạy các app thấy khá nhanh và mượt . Còn về vấn tốn pin thì mình nghe nói chắc tại chạy cái MenuBar và TopBar , để tắt 2 cái đó đi chạy xem có khác gì không :D . Con x6 của mình vẫn đang đợi v5 của bạn đó ;;) . Tks for all !

tuan0saker

sao mình flash xong không hiện ảnh trong thẻ nhớ vậy mấy bạn ? máy mình là 5233 mới flash bản mới nhất, ảnh trong cái phần " ảnh VIP" thì xem được hết, còn chọn xem tất cả thì không xem được cái nào.??

congtutrensan_9x

sao mình flash xong không hiện ảnh trong thẻ nhớ vậy mấy bạn ? máy mình là 5233 mới flash bản mới nhất, ảnh trong cái phần " ảnh VIP" thì xem được hết, còn chọn xem tất cả thì không xem được cái nào.??

chỉ không quét ảnh tại hidden, private, sys, system, resource