• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

tuan0saker

chỉ không quét ảnh tại hidden, private, sys, system, resource

ủa vậy sao ảnh trong thẻ nhớ của mình lại k quét @@
à mà bạn này. MÌnh backup danh bạ+ tin nhắn vào thẻ nhớ. nhưng sau khi up cfw này thì k restore lại dc nữa, có cách nào lấy lại được danh bạ trong mấy cái file blackup ý không?

dragonkiller

à mà bạn này. MÌnh backup danh bạ+ tin nhắn vào thẻ nhớ. nhưng sau khi up cfw này thì k restore lại dc nữa, có cách nào lấy lại được danh bạ trong mấy cái file blackup ý không?
5233 thì đừng có chém, ta xài cả tuần chưa sao, con backup thì ko biết :))

Radium

Moderator

mấy file back up đó nằm trong folder resources của bạn trước khi flash. Sau khi flash thì folder đó bị xóa nên file back up cũng đi luôn rồi. Bạn nên back up vào pc suite trên máy tính cho chắc ăn. Bạn không lưu hình vào folder hidden thì vẫn đọc dc vô tư.

dragonkiller

đã cuối ngày chủ nhật, vẫn chưa thấy ver 5 đâu, giữa tuần thi rồi, ko onl nhìu dc, chán wa', ver 5 làm extra button lite bên top apps,thấy cái đó gọn hơn ^^!~, thay bộ icon anna mới nhất còn themes anh để vậy nhìn đẹp rồi ^^!

congtutrensan_9x

đã cuối ngày chủ nhật, vẫn chưa thấy ver 5 đâu, giữa tuần thi rồi, ko onl nhìu dc, chán wa', ver 5 làm extra button lite bên top apps,thấy cái đó gọn hơn ^^!~, thay bộ icon anna mới nhất còn themes anh để vậy nhìn đẹp rồi ^^!

đang làm đây rồi tầm trưa là có cho anh em đập phá =))

vantien22995

mấy file back up đó nằm trong folder resources của bạn trước khi flash. Sau khi flash thì folder đó bị xóa nên file back up cũng đi luôn rồi. Bạn nên back up vào pc suite trên máy tính cho chắc ăn. Bạn không lưu hình vào folder hidden thì vẫn đọc dc vô tư.

danh bạ mình backup vào e:\backup mà đâu phải resuorce đâu bác...flash vài lần rồi vẫn còn nguyên

congtutrensan_9x

Thông báo : Đã có ver 5.
Cập nhật :
+ Effects mới
+ Xử lý lại cache
+ Lựa chọn mod belle full or little
+ Lựa chọn swipe or tap to lock ( Swipe mặc định, lưu ý là chọn ngay say khi flash )
+ Sửa lỗi camera và mod lại camera cho các dòng
+ Quét nhạc tại E:/music
+ Fixing any more

+ Phiên bản 5 For 5250 RM-684 ^^!~
+ Phiên bản 5 For X6 RM-551^^!~
+ Phiên bản 5 For X6 RM-559^^!~

Chỉnh sửa cuối:

dragonkiller

nhai lẹ bản này, xem thế nào =]] chắc vẫn phai bung rofs vì cái '' nóng hổi hiện không nổi wa' '' =]]
core anh làm nằm đâu??????, chưa có bản cho 5530 vs mấy dòng khác là có ng xin nữa đấy ;))

Chỉnh sửa cuối:

hunter_dimond

ko biết có bạn nào thử CFW-Vietnamese-05 của anh ThanhTungTH chưa nhỉ ;;) ko có công nghệ mini gì gì đó nhưng mà rất mượt, và ko có lỗi gì hết. Bạn nào muốn thử mình cho xài thử trong khi chờ đợi nè :) hi
vài hình ảnh mình họa :

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

ko biết có bạn nào thử CFW-Vietnamese-05 của anh ThanhTungTH chưa nhỉ ;;) ko có công nghệ mini gì gì đó nhưng mà rất mượt, và ko có lỗi gì hết. Bạn nào muốn thử mình cho xài thử nè :) hi
vài hình ảnh mình họa :

cám ơn ý kiến của bạn do cfw mod belle lên sẽ bị dính một số lỗi nhất định. Cfw trên là ver custom bạn có thể downloda ver custom của mình ở bên dưới. Và một điều nữa là mình không thích đi edit lại cfw của thành viên khác.

heroducanh91

thử bản đó, đùng đúng 30 phút là flash lại bản đang dùng ngay, ho lao.

---------------------------------------------------

có bản V5 cho 5530 chưa cậu ơi