• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

tanaphanoi2

bạn có thể tìm trên google không thì mai mình sẽ úp lên cho bạn.

cfw là làm cho nhiều người chứ không phải dành cho riêng bạn. X-(. Pro đi xe thồ.

ý bạn ý chắc là bản 5230 không lên được là do MiniCMD bị sai chỗ nào đó nên ko lên được thôi, chứ ko có ý chê bai gì đâu :D

kim_bo_kyung

topic này càng ngày được nhiều người quan tâm...do vậy không tránh khỏi những phàn nàn,thắc mắc....chỉ 1 mình chủ thớt không thể 1 lần trả lời hết những câu hỏi đó được...vì vậy các bạn cho chủ thớt thêm thời gian..đúng không chủ thớt..mà nhớ trả lời câu hỏi mình sớm nha:)).:)).:))

Wanted_boy187

Trong Rom patcher có c2z và e2z chỉ cần ấn vào là treo máy và khởi động lại luôn , mọi người cho hỏi là mình xóa nó đi được không vậy , chẳng biết có tác dụng gì @@

docnhandtq

Trong Rom patcher có c2z và e2z chỉ cần ấn vào là treo máy và khởi động lại luôn , mọi người cho hỏi là mình xóa nó đi được không vậy , chẳng biết có tác dụng gì @@

cái đó tạo và chạy effect thôi. ko dùng cái đó thì tắt cũng được

alaviss

cái đó tạo và chạy effect thôi. ko dùng cái đó thì tắt cũng được

Nó dùng để bắt ĐT đọc những file HT được chỉnh sửa ở C: hoặc E: (E2Z) Nó làm được nhiều việc hơn là chỉ chạy Effect thôi đấy

alaviss

Ai dùng bản 4 rồi cho em xin tý thông tin. Đang dùng bản 3 mà lười Up bản 4 quá

sweetlove1505

chỉ giup mình voi !!! sao bản 4 với con 5233 cua mình ko có cột pin thế !! giúp minh voi !! cam on nhieu nha pro :(

0978020586

bao giờ mới dùng được 5230 nhỉ mình flash xong hiện lên hình khởi động xong đứng im luôn chảng biết phải làm gì nữa

0541120140

chỉ giup mình voi !!! sao bản 4 với con 5233 cua mình ko có cột pin thế !! giúp minh voi !! cam on nhieu nha pro :(

đây là mod nó vậy mà bạn dùng belly tool và extra button để hiển thị hết giống như HS trên hình ý

Chỉnh sửa cuối:

congtutrensan_9x

ý bạn ý chắc là bản 5230 không lên được là do MiniCMD bị sai chỗ nào đó nên ko lên được thôi, chứ ko có ý chê bai gì đâu :D

không biết đừng đoán già đoán. Mingcmd chỉ hoạt động khi máy lên và chỉ hoạt động 1 lần sau khi hard reset hay flash.

tinz_az

Mình JAF bản của X6 v40 bình thường mà . Bạn down all core x6 v40 về , sau đó down rofs2 x6 về đổi tên thành RM-559_40.0.002_prd.rofs2.V20 , vậy là JAF bình thường .

Bản này mình thấy cũng khá mượt ,chạy ứng dụng nhanh . Tuy nhiên mình cũng bị mắc vài cái về camera như bạn gì đã nói : độ phân giải còn 2M , không có auto focus , không có đèn flash .

Mà chủ top cho mình code pm Imelo trong gói ứng dụng đính kèm được không , mình nhập linh tinh thấy nó thông báo Already done mà vào setting chỉnh nó vẫn báo Unregistered Version là sao ?

P/S : Mọi người dùng mod belle topbar muốn dùng cái cảm biến ánh sáng thì vào cài đặt bật Proximity Sensor -> On nha ^^!
mình làm y chag v. đó ..... mà cứ flash đến cuối là die =.=!

hienhuy1996

cho mình hỏi 5250 bản core của bạn có 1file vậy có jaf dc kg, mình thấy bình thường hình như có tới 5 hay 6 cái mà, chỉ mình đổi tên rofs2 với nha

Chỉnh sửa cuối:

sweetlove1505

đây là mod nó vậy mà bạn dùng belly tool và extra button để hiển thị hết giống như HS trên hình ý

Bạn nói rõ hon dc ko !! minh chi moi tim hieu nen biet han chế lam !! mong ban giup cho !! cám ơn ban nhiều nhé :|