• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

trungtrung57

Bản này lỗi nhiều lắm, dùng khó chịu kiểu gì ý, ver 3 của 5230 lỗi camera kìa

0541120140

mà sao em test 2 bản 3 4 của anh nghĩa chả bản nào vô được mạng anh nghĩa nhỉ

wavelove

bản V4 cho x6 rm559 sao camera 5MP xuống còn 2MP thế này , ko có nút bật tắt flash ,mất cả auto focus bác ợ
XEM GIÚP CÁI MÌNH HỎI CẢ 2 NGÀY NAY RỒI MÀ KO DC BẠN TRẢ LỜI VẬY

wavelove

HELP

bản V4 cho x6 rm559 sao camera 5MP xuống còn 2MP thế này , ko có nút bật tắt flash ,mất cả auto focus bác ợ

vuanhtb86

bạn congtutrensan_9x ơi mình muốn hỏi la mình mới chạy jaf bản dành cho 5800 lúc khoá máy cứ rung bây giờ muốn máy không rung khi khoá thì phải làm gì nhỉ

congtutrensan_9x

từ từ sẽ fix. Đừng có mà giục kiểu đấy. tớ osin nhà bạn à.hajzz
bạn congtutrensan_9x ơi mình muốn hỏi la mình mới chạy jaf bản dành cho 5800 lúc khoá máy cứ rung bây giờ muốn máy không rung khi khoá thì phải làm gì nhỉ

dùng mod tắt rung khóa phím.
anh nghĩa ơi anh có thể share cho em mod xóa pin và cột sóng được không ạ
Tải xuống avkon.dll (876.5 Kb)
cho vào c:\sys\bin xongkhởi động lại máy

Chỉnh sửa cuối:

tinz_az

Flash vào X6 đúng là tới phần cuối Pooling Phone thì đứng ..... báo phoe not responding ... chờ mãi chả thấy lên .... bấm no ..... thế là máy die :-??

tinz_az

bạn đổi tên thế nào mà flash đc v. ? hay là để nguyên ?

congtutrensan_9x

Flash vào X6 đúng là tới phần cuối Pooling Phone thì đứng ..... báo phoe not responding ... chờ mãi chả thấy lên .... bấm no ..... thế là máy die :-??

xem lại pin còn %? Poolling phone báo null. Thì rút cáp tháo pin lắp lại khởi động bình thường

tinz_az

xem lại pin còn %? Poolling phone báo null. Thì rút cáp tháo pin lắp lại khởi động bình thường

Pin full ạ ...... nó chỉ báo ..... "pooling phone ...." không có null ...... không báo done .... sau 1 lúc báo phone not responding

heroducanh91

lúc nó báo done điện thoại có lên màn hình test mode không bạn, rồi bạn tháo pin ra rồi bật máy có lên không hay chỉ rung 1 cái rồi tắt. nếu mà bị triệu chứng rung 1 cái rồi không lên gì có nghĩa là máy bạn DIE rồi, tìm bản FW cao hơn úp là ok.

tinz_az

lúc nó báo done điện thoại có lên màn hình test mode không bạn, rồi bạn tháo pin ra rồi bật máy có lên không hay chỉ rung 1 cái rồi tắt. nếu mà bị triệu chứng rung 1 cái rồi không lên gì có nghĩa là máy bạn DIE rồi, tìm bản FW cao hơn úp là ok.
đúng như bạn nói .... mh không ở test mode ..... bật máy chỉ rung không lên gì cả => máy die ..... mình up lại FW r flash lại bản này 2 lần r vẫ die :-??

Chỉnh sửa cuối:

trungtrung57

5230 Flash xong là khởi động k đc đâu, cả ver 3 lẫn 4 đều lỗi hết, cứ MiNiCMD là chán ngầy

trungtrung57

đúng như bạn nói .... mh không ở test mode ..... bật máy chỉ rung không lên gì cả => máy die ..... mình up lại FW r flash lại bản này 2 lần r vẫ die :-??

Bạn flash bản mới nhất nha :-" mình đầy lần thế này r