• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFw N97Mini Edition For All Ver S60v5 Custom And Belle by Huy Nghiã. Phiên bản 5

sweetlove1505

đây là mod nó vậy mà bạn dùng belly tool và extra button để hiển thị hết giống như HS trên hình ý

Bạn nói rõ hon dc ko !! minh chi moi tim hieu nen biet han chế lam !! mong ban giup cho !! cám ơn ban nhiều nhé :|

0978020586

không biết đừng đoán già đoán. Mingcmd chỉ hoạt động khi máy lên và chỉ hoạt động 1 lần sau khi hard reset hay flash.

congtu ơi bao giờ dùng được 5230 vậy mình Flash xong ko dùng được nó bị treo luc tháo pin va khởi động lại

vantien22995

ai dùng bản 4 của 5530 có bị lỗi k nhỉ ....?màn hình tắt đèn là k lên nữa phải dùng liên tục

dongbeclin

hướng dẫn mình mod cột pin và cột sóng vào bản fix lỗi đi bạn. Chẳng thích cái menu top chút nào, chữ của hệ thống nó cứ đè lên nhau nhìn ngứa mắt chết

hellkul

hướng dẫn mình mod cột pin và cột sóng vào bản fix lỗi đi bạn. Chẳng thích cái menu top chút nào, chữ của hệ thống nó cứ đè lên nhau nhìn ngứa mắt chết

vào menu ngứa thì để tay zo cảm biến là mất, nhìn dần thấy nó đẹp

dongbeclin

bạn thử chỉnh cái skin belle topmenu nào mà trong xuốt đi, chữ của top menu với hệ thống nó đè lên nhau nhìn kỳ lắm. Có cách nào xóa luôn chữ của hệ thống luôn không ??

hellkul

bên ngoài bị logo mạng thì google có apps xoá hoặc mod, bên trong thì cứ vuốt qua cái cảm biến thì mất, lun, cần xem h hay pin hay tn nhắn thì vuốt cái nữa ;))

0541120140

Bạn nói rõ hon dc ko !! minh chi moi tim hieu nen biet han chế lam !! mong ban giup cho !! cám ơn ban nhiều nhé :|
bạn vô trong mục ứng dụng ý có cái menu bar và belly tool bar bạn cứ chạy cả 2 cái ấy là ok..mod này anh nghĩa xóa pin với cột sóng đi rồi nên chỉ dùng 2 tool trên thôi

socklasuc41

minh jaf xong!! 5233 ko thất cột pin + sóng đâu hết!!! sao minh zô ứng dụng cũng đâu thâys menubar hay belly tool bả j đâu!!! chỉ thấy cái minicdm2 j đó, mà ấn zô thì chẳng có j xảy ra!! khôi phục cài đặt gốc cũng ko đc!!
ai chỉ minh xài cái minicdm này với!! :(:)((

vantien22995

minh jaf xong!! 5233 ko thất cột pin + sóng đâu hết!!! sao minh zô ứng dụng cũng đâu thâys menubar hay belly tool bả j đâu!!! chỉ thấy cái minicdm2 j đó, mà ấn zô thì chẳng có j xảy ra!! khôi phục cài đặt gốc cũng ko đc!!

giống mình nhưng m là 5530 k hiểu bị sao nhỉ hỏi mấy bữa nay mà không ai trả lời

cuongvt112

giống mình nhưng m là 5530 k hiểu bị sao nhỉ hỏi mấy bữa nay mà không ai trả lời

Vì dùng menubar nên CFW đã mod mất cột pin, sóng. NẾu không thấy bạn vào mục ứng dụng chọn ứng dụng menubar và chạy ẩn là ok thôi.

sweetlove1505

bạn vô trong mục ứng dụng ý có cái menu bar và belly tool bar bạn cứ chạy cả 2 cái ấy là ok..mod này anh nghĩa xóa pin với cột sóng đi rồi nên chỉ dùng 2 tool trên thôi

Minh down ung dung RAR về mà ko thấy 2 thứ ban nói !! hic !! chán quá :(

hellkul

sao ko có dc , mình xài 5233, bạn làm đúng #1 hướng dẫn chưa, jaf lại xem, bữa mình có đưa link rofs mình sữa lại tý đó, thử xem sao, mình jaf bình thường, nếu jaf dc mà lỗi thì cứ chụp hình đăng lên, rofs dùng chung thì phải lỗi chung, mình không lỗi thì các bạn đã sai chỗ nào rồi, thử lại xem sao và đọc kĩ hướng dẫn.

Minh down ung dung RAR về mà ko thấy 2 thứ ban nói !! hic !! chán quá :(
khởi động lại máy, trong bộ ứng dụng chỉ là apps hay thôi, ko có đâu,đọc kĩ hướng dẫn.
Thân!

socklasuc41

mình xài đc rồi!!! cho mình hỏi bản này đọc nhạc ở đâu zây??? mình bỏ trong E/music mà nó ko quét đc???

hellkul

mình xài đc rồi!!! cho mình hỏi bản này đọc nhạc ở đâu zây??? mình bỏ trong E/music mà nó ko quét đc???
nếu trong máy thì suond files=> suond clip, pc thì suond -> digital
rofs cũa mình mod e.music đó

hellkul

trong máy hiển thị là suond files > sound clips, còn nếu cắm thẻ vào pc thì suond > digitals

thuongcb

đang định tải về xài mà sao đọc cm thấy nhiều người kêu lỗi quá chừng @@